ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TYPE ZERO

หมู่บ้านอะไรเนี้ย น่าอยู่จัง

Edit:คงไม่กลับเมืองแล้วอยู่ยาวเลย พระเอกกับพ่อแม่งสุดจัด ส่วนตัวละครที่ชอบคงเป็น  โยชิมูระ คินูเอะ น่ารักน่าแกล้งดี

cloudser

::Dribbling:: เปิดเรื่องมาก็แปลกละยายขอดูหน่อยนะ55555 พ่อพาลูกกลับบ้านที่หมู่บ้านจะแปลกจากชาวเมืองนิดหน่อยอันนี้ไม่หน่อยแล้ว  ::HoHo:: เข้าทางพระเอกเลย ชาวบ้านคงเอาจนเบื่อรู้สึกเฉยๆพระเอกตอนนี้เหมือนปล่อยช้างเข้าป่าอ้อย 555

EDIT มันเล่นทำเป็นกิจวัตรประจำวันเลย ยอมๆ

civil2

หมู่บ้านอะไรเนี่ย น่าไป 555

นักท่องเที่ยวผู้หญิงเค้าจะให้ทำไหมอ่ะ

อีตาพ่อมันรู้อ่ะสิว่าเป็นแบบนี้ถึงกลับมา

โปรเจคPUBGน่าสนใจมากครับ รอติดตาม

นายไข่ย้อย

พระเอกนี่ โด๊บม้ามากี่ตัวนี้ อึดถึกจิงๆ ::DookDig::

ขอพิกัดหมู่บ้านด่วน เดียวจะแวะไปเยี่ยมมั่ง
อิอิอิ

masterman

อ่านแล้วสนุกมากอยากเป็นเด็กผู้ชายคนนี้เลยโคตรโชคดี

masterman

eeb

โอ้ว พ่อเจ้าประคุณเอ๊ย
เยกัน ไม่เกรงใจยายเลย
ส่วนตัว ตอนนี้ ยังเทใจให้สาวกรีฑา
เดี๋ยวขอลองดูสาวซ่าของเราก่อน
---------------------------------------------

EDit
ทีมแม่ครับโผมมมมมมม
หมู่บ้านนี้เป็นกู ก็ไม่กลับโตเกียว
อยู่นี่เสียวกว่าเยอะ 5555

Jikkig16

มันอยู่เมืองไรนิ หมู่บ้านนี้ เอาจนเบื่อเลยโน้ะ ขอเดาก่อนเลยน่าจะเป็นครูป่ะ ที่ชอบๆกัน ::Thinking::

แม้เดาผิด คิดว่าครูที่แท้ก็ครูอีกคนนี้เอง ตัวพ่อแท้ๆ ไม่แปลกใจที่แม่มันทิ้งก็พ่อมันขี้เย็ดนี้เอง 555

สลัดผักใส่ไข่

หมู่บ้านไหนจะย้ายไปอยู่ทันทีเลย อยากให้จัดครูจริงๆ หุ่นเซ็กซี่มากๆ

สรุปไปไหนก็ได้จัดทุกที่ คุณพ่อก็ไม่ธรรมดา ฟาดเรียบพอกัน ควรย้ายมานานแล้ว

Badboybaby2

::Hmmm::  หมู่บ้านนี้อยู่ไหน จะได้ย้ายไปอยู่ด้วยเลย

suezs0000

หมู่บ้านนี้อยู่หนายยยยยย  ทำไมสาวเยอะขนาดนี้ อิจฉาพระเอกเลย

mamamama

อยากไปอยู่หมู่บ้านนี้จริงๆ

jakrid

ขอพิกัดหมู่บ้านหน่อย เก็บของเสร็จแล้ว

Pisit Horthong

โธ่เพื่อน ทำไมนายไม่พาเราไปด้วย 555  เราจะได้ช่วยแบ่งเบาภาระให้
Edit.. พ่อแม่งไม่ต้องเสียใจเลยที่เมียทิ้ง555 ชอบหัวหน้าสาวซ่าซึนๆดีจัง

rcboy

เห็นแบบนี้ อยากย้ายไปอยู่บ้างครับ