ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anuwat p

จินตนาการว่าถ้ามีจริงๆนะ ต้องมีผู้ชายเต็มหมู่บ้าน จนสาวๆ เบื่อจะเยสเลย

strikef.

โอ้โนเจ้าถิ่นเขม็นแล้ว แบบนี้ต้องรีบปราบตัวหัวหน้า พอไม่มีหัวหน้าลูกน้องก็เสร็จเรา จริงๆ คิดว่าหัวหน้าก็เสร็จเรานะ 555

มีต้นแบบที่ดีอย่านี้นี่เอง ไม่สงสัยละว่าทำไมเก่ง และแข็งแกร่งขนาดนี้ นับถือๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

บอกว่าข้ามหน้าข้ามตา  ดูท่าจะเรียกไปเอาแหงๆ

เจอแบบนี้เป็นกุๆก็ไม่กลับ

joyjung

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ กันยายน 21, 2019, 11:07:27 หลังเที่ยง
วัฒนธรรมแตกต่างมากล่ะ หลายคงอยากไปบ้างใจ
จบแบบนี้ เหมือนมีไรคาใจ แล้วจะว่าใครเป็นลูกใครได้ไง

akasaboy

เรื่องนี้อยากอ่านทุกคนในโรงเรียนเลยครับ

ไม่มีทำกับอาจารย์เลยครับ อยากดู ว่าแต่หมู่บ้านนี้อยู่ที่ไหนครับ เก็บเสื้อผ้าแปป
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

รุ้งนภา เ

juheshas hiskon

มณเทียร น

แค่อ่านชื่อเรื่องก็เสียวละครับ ::DookDig::หมู่บ้านแบบนี้อยู่ที่ไหนครับเนี่ย

testseven

มาเรียกไปเย็ดสินะ
ว่าแต่หมู่บ้านแบบไหนเนี้ย อยากไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนสักปีจริงๆ (ย้ายไปทำงานก็น่าจะดีนะ 555)

edit : เออ สงสัยอยู่เหมือนกันว่าทำไมคนในหมู่บ้านมันหมดไฟแบบนั้นฟระ หมู่บ้านดีๆแบบนี้
แต่สงสัย ที่พ่อออกไปนี้ ออกไปฝึกพลังมาหรือไง กลับมาอีกทีคนติดใจกันทั้งหมู่บ้าน (แถมมีเด็กโลลิด้วยนะ)

ส่วนของ pubg นี้ สนใจนะครับ แต่ชวนให้คิดดีนะว่า ถ้าจะให้เล่นแบบนี้แล้วน่าสนจริง ต้องเป็นแนวซิมมูแบบที่เล่นปุ๊บแล้วส่งสติไป (แบบsao ไม่ก็ acw โน้นละ ไม่งั้น ไม่มันส์แน่ๆ)

korn4455

หมู่บ้านนี้ไปทางไหนครับ

พ่อพระเอกเหมาหมดหมู่บ้านแล้วมั้งครับเนี่ย

ntsystem

หมู่บ้านนรกกกกกกกกกกกก

555 มันทำเป็นเรื่องปกติเลย

soonteen52

เป็นโรงเรียนที่ดีจริงๆ ในฝันชัดๆ

edit ไม่ใช่แค่โรงเรียนแล้ว ทั้งหมู่บ้าน เลย  ::Glad:: ::Glad::
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

neomdi

::Glad:: หมู่บ้านไหนเนี้ย เล่นเอาซะน้ำแห้งเลย
สงสัยที่พ่อพระเอกหนีไปจากหมู่บ้านคงเพราะ เอาจะน้ำแห้งตายแน่ ๆ
5555
ขอบคุณมากครับ

น้ำแห้งกันทั้งพ่อลูกเลยครับแบบนี้ 55