ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenky

ยกนิ้วให้เลยครับ ว่าเด็ดทุกเรื่องจริงๆ

eak3799

love01643

ขอบคุณและเปนกำลังใจให้ในการทำงานครับ ส่วนตัวชอบแนวนี้ นะแต่เสียดายถ้ามีซับไทยกับuncen ด้วยนี้ไอเทมแรทืชัดๆๆ 5555

nook_numberone

ชอบหนังแนวโดจินแบบนี้มาก หามานานไม่ค่อยมีคนปล่อยเลย ขอบคุณมากนะคับ ::KO:: ::KO:: ::KO::

Tommy ovec

doitheer

แต่ละเรื่องนักแสดงหน้าตาดีจริงๆ ชอบที่มีเนื้อเรื่องแบบนี้แหล่ะ ดีกว่ามาถึงใส่กันเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Nondon

ชอบเอวีจากโดจิน มีเนื้อเรื่องดี ถึงนมคนจริงจะไม่เท่ากับในโดจินแต่ได้อารมณ์กว่า

หนัง parody ท่านนี่สุดคยอด collection เลยครับ ตั้งตารอเลย

dee464967

เห็นแล้วชอบเลยสายโดจิน  แต่ละเรื่อง  จัดเต็มจริงเหมือนเข้าไปอ่านการ์ตูน

oopoip

kyle

::Shy:: หนังแนวนี้ชอบมากเลยเป็นเรื่องเป็นราวดีถ้ามีซับไทยทุกตอนคงดีไม่น้อย  ::Shy:: เหมือนอ่านเรื่องเสียวเลย   ::Thankyou:: ขอบคุณครับ

naris1423

เอาโดจินมาทำเป็นหนัง av มันก็ต้องมีขีดจำกัดหรือป่าวครับ เพราะอย่างอย่างในโดจินทำได้ แต่พอเอามาทำเป็นหนังด้วยขีดจำกัดของการถ่ายทำกับขีดจำกัดของนักแสดง น่าจะทำได้ใกล้เคียงโดจินมากที่สุดหรือป่าว ผมเข้าใจแบบนี้นะ

bloodstorm

ส่วนมากโดจินนี่ไม่ค่อยได้อ่าน แต่เอามาทำเป็นหนังนี่ก่อน่าติดตามขึ้นนะสำหรับผม ชอบหนังแนวที่เป็นเรื่องเป็นราวดีครับ  ส่วนหนังฝรั่งนี้ได้ก่อดีนะครับบางเรื่องก่อเคยดูบางเรื่องก่อยังไม่ได้ดู

tharnit33

nopsky

ปกติแล้วโดจิน ทำให้เราจินตนาได้เป็นอย่างมาก ยิ่งถ้าเป็นเนื้อหาที่มีพล๊อตเรื่องมาจากโดจินแล้ว ยิ่งน่าสนใจมาก

MUDR-014 สาวน้อยโดนเเบล็คเมล์ต่อหน้าแฟน แสดงตอนโซระยังพีคๆน่ารักมากขอบอก

ยิ่งเรื่องลักษณะนี้แล้ว ยิ่งหาดูยากในโลกของความเป็นจริง

ขอบคุณท่าน Kater มากครับสำหรับเซท นี้

Heero_yui

ให้ดูใกล้เคียงที่สุดผมให้โซระครับ เพราะหน้าตาใกล้เคียงโดจินสุดแล้วอีกอย่าง ผมให้เพราะเธอแสดงได้อารมณ์สุดครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ