ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maddognut

สุดยอดคับ ได้อารม สุดๆ ชอบทุกแนวเลยคับที่ไม่เลอะเทอะ 

05392539

ขอบคุณมากครับ บางเรื่องเคยเห็ยนะแต่ไม่รู้ว่ามาจากโดจินนางเอกแต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

nutnarin

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
ขอเก็บเข้าคอเล็กชันเป็นการด่วนนะครับ ::Bloody::

KunimiHiro

::JubuJubu::   อ่านโดจินมาเกือบทุกเรื่อง ชอบมากๆ ยิ่งแนว นักเรียนแรกๆไม่ยอม พอโดนไปเรื่อยๆยิ่งติดใจ  ชอบมากๆ ::JubuJubu::

Tomatomz

jak625

โซระ นี้ผมชอบมากเลยครับ ยิ่งแนวโดจินนี้นานๆทีจะเจอ ขอบคุนมากคับผม

โดเรม่อน

แนวแบบนี้หาเก็บยากมากๆครับท่าน แล้วแต่ละเรื่องสุดยอดทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันกันนะครับ

chao_aeng

เป็นสิ่งที่หาเลยครับ สวยทุกเรื่องเป็นเนื้อเรื่องที่เคยเป็นการ์ตูนมาด้วย ชอบครับ

keng7799

หนังที่สร้างจากโดจินแบบนี้ เขายึดโครงเรื่องจากการ์ตูนมาประมาณกี่เปอร์เซ็นต์น่ะครับ แล้วค่อยไปหาดารา ที่มีหุ่นรูปร่างคล้ายตัวการ์ตูนมาเล่นใช่ไหม แต่แค่เห็นปกก็ทำให้น่าดูนะ เร้าอารมณ์ไปอีกแบบ
***ตอนนี้เซ็งมาก เน็ตไวไฟ ที่ปกติใช้โหลดประจำจาก Openload โดนบล็อก ****

gorbyz

database

หนังAV ที่สร้างเลียนแบบหนังก็น่าสนใจนะครับ

supermodd

ดีใจมากๆที่เอามาลงให้ดู เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ ท่านสุดยอดมากครับ

wateya

ขอบคุณครับ เรื่องแรกคุ้นๆว่าเคย อนิเมะด้วยหรือเปล่า

polka2012

ขอบคุณท่าน (S)Kater มากๆครับที่รวบรวมหนังแนวนี้มาให้เห็นตัวอย่างแต่ละเรื่องแล้วน่าดูทุกเรืองเลย
นางเอกสวยๆทุกคน ::WooWoo::

jirasakgolf7

หนังที่สร้างจากโดจินนี่รู้สึกจะเข้มเรื่องบท กับการสื่ออารมณ์มาก แต่ละเรื่องไม่ค่อยหลุดไปจากต้นฉบับเท่าไหร่ ส่วนใหญ่ทำได้ถึงอารมณ์ด้วยซ้ำ จะมีเหลื่อมบ้างก็แค่บางเรื่องที่เนื้อหามันแฟนตาซีมาก ๆ จริง ๆ

แต่พึ่งจะรู้ว่า MUDR-009 นี่ทำมาจากโดจิน ไม่ทราบว่ามีตัวอย่างต้นฉบับมาเทียบไหมครับ นึกไม่ออกแฮะ สงสัยเวียนว่ายในโลกโดจินน้อยไป