ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paramedian

โซระนี่เด็ดจริง แต่แนวสร้างจากโดจินบางเรื่องแอบตลก

sanitary5612

::DookDig:: เห็นหน้าปก แล้วอยากอ่านหนังสือที่เอามาทำเลยครับ น่าสะสมมากเลยครับ

b00RU

นี่รอฉากโดนจนตาเหลือกเลยฮะ

fungolf

ขอคุณครับ ตามโดจินเลย

hoopon01

ติดตามอ่านโดจินมาแล้วทุกเรื่อง พอได้มาทำเป็น AV แล้วสวยๆทั่งนั้นเลย ขอบคุณในการแบ่งบันครับ

icT

ผมเป็นคนหนึ่ว โดจินเลยครับ 13 เรื่องที่มีมานี่ ผมชอบเรื่งนี้เลยครับ URE-035 แนวแบล็คเมล์แม่ลูก โหดมันฮา มีซับไทยด้วย ถูกใจมากครับ
***หนังเลียนแบบ ชอบๆครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะครับ

Thelast One

karunsa

::Beggar::ชอบแนวนี้มากๆครับ หาดาราแสดงได้หน้าตาใกล้เคียงการ์ตูนมากครับ  ดาราน่ารักทุกคนด้วยครับ

chailopburi

มีดาราชอบหลายคนเลย แนวเลียนแบบจากการ์ตูนผมดูแล้ว สนุกไปอีกแบบถ้าได้แปลด้วยจะ ขอขอบคุณมากเลยครับ

atchaya pinkaew

ที่สุดของที่สุดครับ เป็นกำลังใจให้มีผลงานมาอัพให้เรื่อยๆ สุดท้ายนี้ขอให้รวยๆ ครับบ ::Fighto:: ::Fighto::

seamark

น่าดูทุกเรื่องครับ

Noom Noomnoom

แจ่มมากมาแนวหนังสือการ์ตูน นางเอกใสแนวนี้น่าจัด

alcoholic888

ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ สาวๆแต่ละคนที่มาเล่นแนวโดจินมีแต่น่ารักทั้งนั้น 
คุ้นหน้าหลายคนเลยโดยเฉพาะโซระ

thaiboss

ขิบคุณครับ ชอบดูแนวนี้มากกว่า อย่างน้อยยังมีการดำเนินเรื่องไม่ใช่เปิดมาถึงเอากันอย่างเดียว 
ปล. นางเอกน่ารักๆๆๆๆ

judas

ผมชอบโซระมากครับ แต่ก่อนตอนเข้าวงการใหม่หุ่นผอมบางจริงๆ พออยู่มาพักใหญ่ๆหุ่นเธอเริ่มอวบและหน้าอกดูใหญ่ขึ้นมากจนเห็นได้ชัด แต่พอผลงานช่วงนี้รู้สึกหุ่นเธอกลับมาเพรียวอีกครั้ง น่าจะไปลดมาแน่ๆ