ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B6105280

น่าสนใจมากครับ ติดตามมาตั้งแปลโดจินแล้ว

Edit sora ดีจิงๆ

care

นางเอกสวยจริงครับโดจินเนี่ย คัดหน้าตามาน่ารักทุกคน เป็นหนังที่น่าดูทุกเรื่อง ชอบแนวที่สาวๆหลายคนมารุม ผช คนเดียว ได้อารมณ์สุดๆ ยิ่งมีแปลด้วย สวรรค์ชัดๆ ขอบคุณครับ

toptime

นางเอกสวยๆมากเลยครับ
ยิ่งนางเอกหลายๆคนทีเด็ดเลย

onibakuzuza

::YehYeh::ไม่คิดเลยว่าจะมีทำมาหลากหลายขนาดนี้(ผมแฟน​โดจินครับ)​หายากนะแนวโดจินมาทำเป็นคนแสดงนี่แถมนี่มีมาแบบหลากหลายด้วยแนนะนำคนดูอยากได้อรรถรส​ให้ไปหาโดจินนั้นๆมาเสพด้วยครับฟินแน่นอน​ ฟันธง​ ขอคุณ​นะครับที่หามาให้เราๆชาวสมาชิคได้รับชมกันครับ

mamuzaa

เปิดมาเจอเรื่องสุดท้าย เด็ดมากครับ เป็นโดจินว่าเด็ดแล้วเจอเป็น AV จัดว่าเยี่ยมเลย

maxcarrick

ขอบคุณครับเด็ดๆทั้งนั้น ชอบดูนะครับ อีกอารมณ์สำหรับแบบ มีทั้งฮาด้วย สนใจๆๆครับ

asiakook

หนังAV ตามโดจิน ปกติมักได้เรตติ้งจากผู้ชมไม่ค่อยดี ทั้งที่ดูก็สนุกดี อิอิ ขอบคุณครับ

djk000231

ญี่ปุ่นมักมีจินตนาการที่แหวกแนวหลายรูปแบบ แต่หนังเขาน่าสนใจตื่นเต้นนะ

Magman09

อ่านแต่ในโดจิน แล้วตามแต่ MIMK ไม่รู้วาามีแบบนี้เหมืแอนกัน ขอบคุณมากครับได้รหัสไปตามอีกชุดนึงแล้ว

khstudio

ผมนี่ FC โซระ เลยย ขอบคุณที่เเบ่งปันครับ บางเรื่องเคยดูจากโดจินมาเเล้ว ไม่คิดว่าจะมีเป็นหนัง

hijack60

ขอบคุณหลายๆ น่ารักหลายคนเลย ชอบนะ ทำตามโดจิน การ์ตูน ไรงี้ ดูน่าสนใจดี ไหนจะต้องหาคนมาให้หุ่นคล้ายอีก ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

nekki

น่าจะเพิ่มชื่อโดจินของแต่ละเรื่องให้ด้วยนะครับ บางเรื่องจำได้แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก
จะเอาไว้มาเปรียบเทียบกับตัวAVนะครับ

อิทธิพล ทบชา

แต่ละคนน่ารักทั้งนั้นที่ดีสุดคือเเตกในด้วยนี่แหละตามอย่างโดจินที่เป็นกันชอบมากครับ ชอบมิยะ ชูริมากๆ

greatgods11

แต่ละเรื่องน่าดูทั้งนั้นเลยโดยเฉพาะMUDR-009 ที่มีสาวเกลเป็นอะไรที่แจ่มมาก เคยเห็นการแสดงของนางมาบ้างบอกเลยว่าเด็ดดวงมากครับ อิอิ