ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เถลไถลหลายเรื่องและ เดี๋ยวจะกลับเข้าจักรวาลหลักเรื่องที่ดองซะที
เรื่องนี้พักใจพักตับกันหน่อย หลายเรื่องติดมากไปเดี๋ยวเอียน
แปลแบบนี้ตามเนื้อหาสบายใจดี ไม่ต้องใช้คำฟุ้งซ่านโหดๆแบบเรื่องทำลายตับ
ใครจะว่าเนื้อเรื่องนํ้าเน่า ซํ้า่ซาก แต่มันเพลินนะ แปลเรื่อยๆตามนํ้าไม่ปวดใจ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

กฎเหมือนเดิม มาEditคุยกันหลังอ่าน ดูซิว่าแนวเบาหวานกับตับเเข็งชอบแบบไหนกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

anigkanjana

กินทั้งโค็กกินทั้งเหล้าครับ แบบทั้งเบาหวานทั้งตับแข็งครับ

โอย เจอเหล้าหวานเลยคราวนี้ครับ

elviswhat

โห แอบชอบมาตั้งแต่สมัยมหาลัยตั้งนาน แถมได้กลับมาเจอกันทั้งทีคงไม่ปล่อยนุ่นพี่คนนี้ไปง่าย ๆ อีกแล้วล่ะแบบนี้ แม่สาวหุ่นสะบึ้ม

รุ่นน้องคนนี้นี่น่ะ บอกผิดเวลาจริง ๆ เบย แต่อะไรมันช่างพอดีขนาดนั้นบอกพร้อมเสียงพลุสองรอบติดแบบนี้ แต่คราวนี้ผมว่ารั่นน้องก็ไม่พลาดแล้วล่ะจะพลาดก็พลาดท้องขึ้นมานี่ล่ะ 55

***อันนี้หยอกๆ ระดับท่านไม่โดนหรอกครับ สำหรับพวกไม่ทำเลยเท่านั้น

อ่านค้างไว้เลยยังไม่ได้ edit ตกใจเลยกลับมาอ่านต่อเสร็ตจะ edit มีข้อความท่าน kater ขึ้นมาผมนึกว่าปลิวซะแล้วสิ

kit Nana

โอกาสมาถึงแบบนี้ คงสานสัมพันธ์ต่อจาก 5 ปีที่แล้ว ซินะ...

แล้วก็หายคาใจซะทีนะ 5 ปี

Northstar Rta

5ปีที่รอคอย รุ่นน้องได้สารภาพรักจะได้คำตอบจากรุ่นพี่เสียที
ในที่สุดก็สมหวังกัน แต่คืนนั้นถ้าไม่มีเสียงพลุ คงจะไม่ต้องรอถึงวันนี้แน่เลย

drof666

อะไรมันจะบังเอิญขนาดนั้น ฝนตกไฟดับล้มทับจับเสียบนี่มันพล็อตหนังไทยชัดๆ
Edit. คงจะคุ้มค่านะที่รอมาตั้งห้าปี

aioros13

รุ่นน้องสวยไม่น่ามองข้ามไปได้เลย รีบตกลงซะนะ

***ก่อนเที่ยงคืน ถ้ากลับมาแก้หรือตอบเพิ่มก็รอดไป แต่คิดว่าคงไม่ทำ

freelance

ตามติดตั้งแต่มหาลัยยังไม่รู้ตัวอีก สาวมองซะขนาดนั้น
แสดงว่า​เทศกาล​ใหนเสียงดังๆโอกาสสารภาพรักพลาดมีเยาะ
ต้องลากเข้าโรงแรมเงียบๆจะได้สำเร็จง่ายๆ

tadds

ได้กันแน่นอน ที่ไม่ได้ตอบคงเพราะช๊อกที่โดนปฏิเสษอยู่สินะ
edit: ที่ไม่ได้ยินเพราะดอกไม่ไฟสินะครับ

tuizeed32

keatmano

ไฟดับ ชนกัน ล้มบนเตียงเป๊ะ ... สูตรสำเร็จ ... ต่อไปก็เรียบร้อย ... มีคู่กันทั้งคู่เสียที ... พระเจ้าช่วยแล้วนะ  ::HoHo::

yopern

จัดการกับความค้างคาในใจให้หมดกันเลยในวันนี้ แต่ดูแล้วสิ่งที่ค้างคาในใจคงต้องเคลียรกันยันเช้าแน่

edit อะไรทำไมต้องมานั่งคุยกันอีกตอนนี้มันใช่เวลาไหม

koper2sunfad

เจอแบบนี้สงสัยต้องปล่อยให้อะไรบางอย่างค้างคาจนถึงเช้าแน่ๆเลย   ::Waiting::

555 จบแบบนี้ก็ดี นึกว่าจะมีปวดตับอะไรอีก  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

vratkk

ได้สานฝันที่ตั้งใจชอบรุ่นพี่

natthapon.sinsadee

แฮปปี้เอน ไป ดีใจด้วยรุ่นพี่ ชีวิตนี้ดีจริงๆ