ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

รอมา 5ปี ได้โอกาสอีกที
คงไม่น่าจะพลาดแล้วหล่ะ

ก็แฮปปี้เอนดิ้งกันไป
แต่จริงๆแล้ว รูปร่างหน้าตาขนาดนี้
ไม่น่ารอดมาจนถึง5ปีหรอกน่า
ขอบคุณครับ

Peter Taowating

โอกาสมาถึง ฟ้าฝนบรรยากาศเป็นใจ  สาวเจ้าได้บรรลุความตั้งใจแน่เลย จะว่าไปไอ้หนุ่มนี่ก็โชคดีจริงๆ  ::Glad::

อ่านจบนึกถึงคำนี้เลยครับ  "คู่แล้วไม่แคล้วกัน"  ::WooWoo::

ddcc

ไม่ชอบทั้งเบาหวานทั้งตับแข็งเลยอ่ะ555 ว่าแต่อยากเห็นหน้าสาวที่พระเอกชอบจังแหะ
5555ขนาดตอนย้อนอดีตเธอยังหันหลังให้เล้ยยย แง้งงงง

Makh

เหล้าก็กินโค๊กก้กิน ช่างผสมได้ลงตัวดีแท้นะครับ

จบแบบแฮปปี้ ผมว่าไม่เอียนนะครับ ออกจะน่ารักใสๆด้วยซ้ำไป

kantap9

5ปีที่รอคอยสาวน้อยจะได้กินผู้ชายที่ชอบแล้ววุ้ย คงจัดกันยันเช้าแน่เลยบรรยากาศแบบนี้ด้วย

โห่ไอ่พระเอกเสียบเข้าไปดื้อๆเลยไม่เล้าโลมไรซักอย่างเลย ถถถถ

Kit.m555

กดลงที่นอนขนาดนั้น รุ่นน้องทอดสะพานมาขนาดนั้น ต้องจัดแล้วละ ::Snap::
ยังมีเวลานึกย้อนหลังได้นะ
EDIT : งานเทศกาลหน้าไม่เหงาแล้วสินะ
เนื้อเรื่องเบาหวานจิมๆ

neokiseki

พระเอกหน้าตามันดูไม่น่าจะเป็นคนดีเลยนะชอบลงได้ไง 555

ได้แต่ใจก็หายคาใจ

ipor

คนเรามีวิธีจัดการกับสิ่งที่ติดค้างอยู่ในใจหลายวิธี ของเธอนี่คือ ตั้งใจชวนผู้มาห้อง แหม่....สุดจริงๆ ผู้ก็นะ จัดเลยคร้าบบบ

เห้ยยยเสียงพลุมันช่างดังตอนสำคัญอะไรอย่างนี้ จบซะหวานเลย จัดต่ออีกน้ำครับ

exhausis123

ช่างเป็นเรื่องบังเอิญจริง ผ่านมาตั้ง 5 ปี

ช่างหวานมากมาย ครั้งแรกก็บังเอิญ แต่บังเอิญไม่ดี เลยต้องรอมา 5 ปี

naris1423

เป็นรุ่นน้องที่น่ารักมากๆ ตามมาเก็บสิ่งที่ค้างคาใจในงานเทศกาล
หวังว่าจะได้ลบสิ่งที่ค้างคาใจไว้สำเร็จนะ

โรแมนติกมากเลย ตอนสุดท้ายที่บอกว่า "ไม่ต้องไปงานเทศกาลคนเดียว" อีกแล้ว หวานจริงจังเลย

lock18z

ฝนตก ฟ้าผ่า ไฟดับ เจอแบบนี้เจอไปเหลือเหรอ

สารภาพรอบแรกดันเจอเสียงพลุกลบเสียง ชอบตรงปลาทอง5ปีแล้วยังเลี้ยงอยู่เลย

kanadesuki

โอกาสมาขนาดนี้ก็จะรออะไรอีกล่ะคร้าบ ผู้หญิงก็เเอบชอบมาตั้ง 5 ปี จะเป็นยังไงต่อนะ

โหหหห ตอนจบมีเเอบซึ้งๆนิดหน่อย ได้บอกความในใจแถมยังมีคำพูดว่า ไม่ต้องไปงานเทศกาลคนเดียวอีก เเฮปปี้จ้า ::Dribbling::

tongah

แอบชอบสมัยเรียน บังเอิญเจอกัน  แก้ไขสิ่งที่ค้างในใจ
บังเอญไฟดับ สาวน้อยใจกล้า น่ารัก หุ่นดี   ลุยสิครับ

ต่อไปก็เป็นแฟนกัน ได้ซัดกันทุกวันแน่นอนครับ

doitheer

ดูท่านางเอกจะชอบพระเอก

แหม่มาเจอเสียงพลุกลบซะได้ ต่อไปนี้จัดหนักตอนดูพลุเลยนะ

niceanglev

Oh เจอสาวน่ารัก รุ่นน้องเมื่อ 5 ปีที่แล้วมองข้าม กลับมาวันนี้น่ารักโพดๆ แล้วหนุ่มโสดจะปล่อยไปได้ไง จัดเต็มครับแบบนี้

Edit แฮปี้ปี้ปี้ ฉลองงานดอกไม้ไฟเลย 555 เลิกโสดเลยทีเดียว