ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fury War

เล่าเรื่องได้ดีและน่าสนใจมาก นึกภาพตามตามได้เป็นฉากๆ

Nyesss

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามและคิดตามดีครับ

axolotss

เนื้อเรื่องดีจังครับเห็นภาพตามเลย

santichai_o

ดำเนินเรื่องดีมากครับ น่าติดตาม บรรยายเห็นภาพเลย

thitinoo

kuma_777

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจ พึ่งเคยอ่านเรื่องแนวนี้ ขอติดตามครับ

Kt Kritha

น่าติดตามมากครับ ใช้เวลาและใส่ใจในการเขียนทีเดียว ยิ่งถ้าเป็นเรื่องจริงจะยิ่งน่าตื่นเต้นไปด้วย

Townster Rizel

น่าไปอยู่ในผู้ประพันธ์บอร์ดมากเลย เขียนดีชวนติดตาม

inputpy

เขียนดีมากครับ บรรยายบรรยกาศ เห็นภาพเลย

เจษดา

ชอบครับ เดิ่นเรื่อง่ได้ดี แม้จะไม่ค่อยกระชับมาก แต่เข้าใจอารมณ์วัยรุ่นได้ดี โรแมนติกดีครับ

เจษดา

เอาจนเสร็จเรียบร้อยยังสับสนอีก

sixdevil7

บรรยากาศ​ดีวิวสวยรอลุ้นจะเกิดอะไรขึ้น.... ขอบคุณครับ

Agalos von Stresermann

อ่านแล้วเหมือนอ่านนิยายไม่ใช่เรื่องเสียวเลย  อ่านได้เพลินมากต้องอ่านต่อ
เยี่ยมครับ 

sukray ruktum

เห็นภาพตามเลยครับตื่นเต้นมากเลย

fahsos

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากครับ