ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dryice32

เข้าใจง่าย ไม่ซับซ้อมสนุก มากๆครับ

Tuwarpzone

แต่งเนื้อเรื่องได้น่าสนใจมากครับ น่าติดตามความรักของทั้งคู่ว่าจะนำไปสู่จุดไหน ติดตามต่อครับ

daesx

เพิ่งกดเข้ามาดูห้องนี้ เลยได้เจอเรื่องนี้ ผมชอบเวลาเรื่องเล่ามีภาพประกอบ ถ้าตอนต่อ ๆ ไปภาพเยอะกว่านี้คงสนุกขึ้นอีก น่าติดตามครับ

lit260499

ที่อ่านมาผู้เขียนเล่าว่ามาจากประสพการณ์จริงและมีภาพประกอบแม้นจะเป็นสถานที่ก็น่าสนใจ อยากรู้ว่าจะสนุกขนาดไหนน่าติดตามมากเลย

puprock

texzaz

เนื้อหาน่าสนใจมากครับ อ่านง่าย สื่อความรู้สึก ของทั้งสองคนได้ดีเลย

Sri Trang

กะแล้วว่าต้องอยู่แถวเมืองชล หรือ พัทยา พอคลิก วิกิ ก็ได้คำตอบเลย

นายกอ

ชื่อเรื่องสปอย์เนื้อหาไว้แล้ว จริงๆที่บรรยายมานี่ตอนจบให้คู่กันแบบแฮปปี้เอนดิ้งก็ได้นะ

sadudee

เล่าเรื่องได้ดีมากๆครับ สนุกเลย อยากให้มีบทสนทนามากขึ้น

Wandit Iempan

การเล่าเรื่องที่มีรายละเอียดมากๆถ้ามีภาพประกอบด้วยจะทำให้เห็นภาพชัดขึ้น จินตนาการของแต่ละคนจะไม่เหมือนกัน อาจจะไม่ตรงกับที่ผู้เขียนต้องการจะสื่อ

pop121234

เดิยเรื่องเนีียนมาก บทพระนางอยากให้วาววาวนะ

teenee4you

อ่านตอนแรกก็น่าสนใจแล้วครับ อยากให้มีรูปมากๆๆนะครับ

ones26421

เล่าเริ่มเรื่องดี น่าติดตามเลย