ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชินจัง และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

Adamw

เป็นการเล่าที่ ปลถกจินตนาการได้ดีเลยทีเดียว

kobjuk

ผู้แต่งเล่าดีมากตริงๆนองหลีดคนนี้ก็ต้องสวยมากๆแน่

Noomkub39

กดผิด ไปอ่านตอนที่ 2 ก่อนซ่ะงั้น

drof666

หวังว่าตอนจบคงจะไม่มีปวดตับ แบบแฟนหนีไปกับคนอื่นนะครับ

mrbirddum

อิโรติคเบา ๆ ความน่าติดตามเนิบๆแต่อบอุ่น

zumlee

เนื้อเรื่องอ่านเพลินครับ ภาษาที่ใช้เข้าถึงง่าย เหมือนอ่าน Diary ครับ

Y.O.anime

เล่าเรื่องได้ชัดเจน วาทะดีมากครับ

boranman01

archi ongtong

ภาพไม่ค่อยเท่าไรแต่เรื่องเล่านี้น่าสนใจติดตามมากเลย ::Glad::

pokko

เล่าเรื่องได้เห็นภาพนึกตามได้อัถรสในการอ่านเพลินๆไปเลย ขอบคุณครับ

phatsa

เล่าเรื่องได้สนุกดีครับ มีภาพให้ได้คิดตาม  ::Hmmm::

air007

คิดว่าอ่านเพลินๆ แต่ทำไมรู้สึก อยากอ่านต่อ รอติดตามครับ

olemantu

ไม่มีบทสนทนา มีแต่คำบรรยายเรียบเง่่าย เข้าใจง่าย อ่านสนึกชวนให้ติดตามมากครับ

may_290607908

aek

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากครับ