ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swgxxx26

อ่านเพลิน เห็นถาพประกอบ รุ้สึกย้อนเวลาไปสมัยเรียนมหาวิทยาลัยเลยครับ

xonly-301

เล่าได้ดี น่าติดตามมากครับ พร้อมกับลุ้นไปด้วยเลย

spr566

งง ๆ ว่าผู้ประพันธ์ต้องการสื่ออะไเป็นหลัก

abaratei

ค่อยๆเริ่มแบบนี้ละได้ฟิวดี

pputter

ค่อยๆปูเรื่อง ได้ฟิวดี และรูปสวยมากครับ

Anawat Por

อารมณ์แบบแอบรักเพื่อนนี่อึดอัดนะ

Besttd19

zero888

akerue

เล่าเรื่องได้ละเอียดดีครับ เนื้อเรื่องดำเนินได้ดี ตัวละครเหมือนคนทั่วๆไปไม่มีอะไรถ้าไม่ได้เป็นคนใกล้ชิดก็จะไม่ได้สังเกตเห็นความเปลี่ยนแปลง

dodoza2

เนื้อเรื่องน่าสนใจ น่าจิดตามครับ จะลงเอยกันได้ไหมคู่นี้รอดูครับ

testman

หวานแหววมากครับ ถ้าเพิ่มรายละเอียดเนื้อหา เรียบเรียงดี ๆ น่าจะเป็นนิยายน่ารัก ๆ ดี ๆ เรื่องยาวได้เรื่องหนึ่งเลย

blackjack

::Shy::  อ่านแล้วละมุนเลย เพลินไปกับคำบรรยาย

kajhonsa

taizen

เล่าเรื่องดีมากๆครับ นึกภาพตามได้เป็นตอนๆเลย

san2503

เล่าเรื่องได้เห็นภาพเลยครับ แนวเพื่อนรักเพื่อนน่าสนใจครับ