ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ting_2

กำลังลุ้นเนื้อเรื่องจะไปยังไง

txxt30

รักครั้งแรกหรือเปล่า ถึงได้บรรยายเก็บรายละเอียดได้ขนาดนี้

ttuumm

บรรยายได้ดีมากๆเลยครับ ร่วมรู้สึกไปกับตัวละครตลอดเวลา ชอบมากๆครับ

Riddle thomus

ขอชมเลยเนื้อเรื่องสนุกภาษาก็สวยมาก

bloodstorm

เพิ่งเห็นว่ามีเรื่องเล่าในนี้555 ขออ่านต่อเลยนะครับเนื้อเรื่องกำลังจะมันๆ

Beat Long

aor108

เล่าละเอียดดีครัย นึกภาพตามเลย

guzzpai

ได้ฟิลเหมือนอ่านนิยายโรมานซ์ดีๆ เลยครับ

LMnade

ลำดับการเล่าเรื่องดีมากครับ บรรยายได้น่าติดตามดี

Komsan Tanunchai Olympus

เนื้อเรื่องหนุ่มสาวจากเพื่อนเป็นแฟนกัน

xonly-181

เป็นเรื่องที่น่าติดตามครับ ไม่ได้เจอมานานละเรื่องที่ค่อยๆ เล่ารายละเอียดแบบนี้

classic007

สนุกดีครับ เล่าเรื่องน่าติดตามมากนึกถึงบรรยากาศตอนเรียนเลยครับ

crossfire

เขียนได้ดีมากครับ รู้สึกโรแมนติกสุด ๆ
ชอบสาวแว่น

chanky2007

ย้อนกลับมาอ่านบทนำ ปูเรื่องได้ดีมากครับ

ภาพสวยๆ เรื่องหวานๆ บรรยากาศพาไป

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

olydie