ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2019, 06:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  ดูไปแล้วเหมือนของขาด แม่คงอยากมาก ๆ เลยยอมให้เพื่อนลูกโซ้ย แต่ก็ไม่แน่ แม่ลูกอาจวางแผนให้เพื่อนมาช่วยรุมแซนวิชก็ได้  ::Thinking::

EDIT สรุปกลายเป็นแอบเอากันซะง้าน ว่าแต่พระเอกก็น่าจะเข้ามาแจมนะไหน ๆ ก็ไหนๆละ

[S]ha[D]ow◕‿◕

จากเพื่อนจะกลายเป็นพ่อแทนละ555+

เงี่ยนพอตัวสินะ ห่างไปนาน มีเอาขาล็อคด้วย  ::Evil::

Hunfrid

อ่อยเพือนลูกสินะ แหม่... ::HeyHey::

ไอ่ตัวลูกนี่ก็ไม่รู้อะไรเล้ยยยย มีต่อไหม อยากได้ 3P

ipor

ไอ้นี่ กะเคลมแม่เพื่อน แล้วจะให้เพื่อนเรียกมันว่าอย่างไร

เพื่อนมีรสนิยม กินผู้สูงอายุ แต่ก็นะ การกินเด็กเป็นยาวิเศษอยู่แล้ว

karnkarn

ตื่นขึ้นมาไม่รู้เรื่องว่าเพื่อนกับแม่yed กับเรียบร้อย  ::HoHo::
แพ้ของใหญ่ยาว

mindza2212

สงสัยจะได้ถึงเวลาที่พระเอกจะเรียกเพื่อนว่าพ่อซะแล้วล่ะ

แม่นี่ก็หลงคารมเด็กวัยรุ่นง่ายซะจริง

(จิ๋ว)

สิ่งหนึ่งที่จะเกิดขึ้นเมื่อผู้หญิงกินเหล้า ผิวสัมผัสจะไวต่อกความรู้สึกมากขึ้นอย่างน้อย  ก้อ เกือบจะ 50% เชียวหล่ะ 
::Bloody::
อย่านวดอยา่งน้านนนน โดยเฉพาะเวลาเมา

จบไง  กินเหล้าเด็ด เสร็จทุกราย   ::Shy::

::Reader::

ฝันไป หรือเปล่า นี่ฉันไม่ได้ฝันไปใช่ไหม
โอ๊ะ... นี่ไม่ใช่ห้องคาราโอเกะนี่นะ
สนุกจนร้องเป็นเพลงอ่ะ  ::DookDig::

แต่ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ

แหม...รู้ว่าชอบแนวกินเด็กแบบนี้จะแปลให้อ่านบ่อยๆ   ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

goorboyI

ชอบสาวแก่ซินะ
น่าจะจบแบบลูกตื่นมาแบบงง ๆ ว่าเกิดไรขึ้น เพราะเพื่อนกลับไปแล้วแต่ฝากลูกไว้ในท้องแม่แทน

ยังไม่กลับแบบนี้ น่าจะมีอีกหลายยกตอนลูกเผลอ

gojira

ไม่ทนแล้วและเจอยังงงี้ได้พ่อใหม่แน่ๆเพื่อนเอ๋ย
นึกว่าลูกจะตื่นมาร่วมด้วยแฮะสุดท้ายแค่ละเมอ

tazasss01

้เปลี่ยนจาก เพื่อนกลายเป็นพ่อเลี้ยงแทนสิน่ะ

ต่อไปคงต้องมาบ่อยๆแล้วสิน่ะ

baycon

ก่ะล่อตั้งแต่เข้ามาละม้างงง หยอดสุกทาง

ได้ลุ้นแอบตื่น สบายเลยทีนี้ เพื่อนมาหาตลอด ตอน2 พาเพื่อนในห้องมาหวดด้วย 55 มั่วเลยเรา

thana0707

จัดเลยไอ้หนุ่ม สวมรอยเป็นพ่อเพื่อนซะ

คุณแม่คงแพ้ทางของยาวๆ

TCM12.0

ได้พ่อใหม่ชัวๆไอหนุ่มเอ๋ย เผลอๆแม่งไม่หลับจริงหรือตื่นมาเจอ555

ตื่นมาเห็นแปปเดียวก็เหอะ555 คออ่อนจริงๆ

leed555

สาวใหญ่ขี้เหงา 555ปาตี้มีเหล้าพอกรึมๆให้เพื่อนลูกช่วยนวด มันจะจบแค่นวดได้อย่างไรหละครับท่าน
Edit  จากคาเงะยามะคุงกลายเป็นคุณพ่อไปหละ...เรียกพ่อสิลูก
ต่อไปเพื่อนนายน่าจะมาประจำ เผลอๆยินดีด้วยนายได้เป็นพี่ชาย555

takie2505

ฉลองวันเกิดให้กับลูกชายกับเพื่อน​ยอมให้เพื่อนลูกนวดไหล่ให้ไม่เหลือครับใด้สมใจแน่ผมว่าลูกชายต้องมีส่วนร่วมในงานฉลองนี้แน่นอน​ปาร์ตี้​ครอบครัว
มันจนหยุด​ไม่ใด้บรรยากาศและความรู้สึก​ตื่นเต้น​ทำใน้ำ​แตกเสียดายไม่เปิดซิงลูก​ชายอายุครบ20