ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

มันยิ่งกว่าล่องหนแล้วแบบนี้

ลองใช้ตั้ง1อาทิตแค่วันแรกหมดไปกี่น้ำแล้วเนั้ย

oakvanilla

ถือว่าทำดีแล้วที่เข้าหอหญิง แต่ผญ.น่าจะมีอารมร่วมด้วยนะแบบนี้เหมือนมันฝันอยู่เลย

แอปนี้ใช้ถูกวิธีละแต่ถ้าให้ดีน่าจะขโมยเงินมาด้วยนะเสียดาย

ปฏิภาณ ครับ

แอพเทพอีกแล้ว แต่น่าจะไปปล้นก่อน เพราะมีเวลาใช้แค่1อาทิด ถ้ารวย จะได้ฟินตลอดชีวิต

โหดจัด เข้าหอเดียว ล่อเกือบหมดหอ น้ำไม่หมดเลย55

tonza221

อยากมีไว้ใช้เองมั้งจังโว้ยยยยยย
------------------------
ผมคิดว่าใครหลาย ๆ คนก็คิดว่าทำถูกแล้ววว

XMASTER

มีอีกหลายอย่างให้ทำเบยถ้าขนาดอาทิตย์เดียวคงไม่พอ รอบแรกหาเงินไว้เช่าแอพต่อเลย ยาวล่ะชีวิตนี้ ล่องหนไปทั้งชีวิตเลย มีเปิดปิดด้วยก้น่าจะดีนะ เผื่อเซอไพรส์ อิๆ

เชดไม่ยั้ง สุดจริงๆ

ืnininunu

จัดหมดหอเลย แต่ถ้าเป็นผมขอไปจัดดาราเลยละกัน

otsubasa-k

สุดยอดแอฟเลย
ส่งมามั่ง จะรีบโหลด
---------------------

จัดไปทั้งหอพักแล้วมั้งพระเอกนายนี้

นี่ผ่านไปแค่วันเดียวเองนะ

JiamJiam

แบบนี้จัดหมดหอแน่ แต่ระแวงว่าต้องมีอะไรตามมาแน่เลย
เเอามาใช้แบบนี้น้ำหมดตัวแน่นอนครับ

agitz

หมดช่วงทดลองใช้แล้วจะลำบาก ต้องลงทะเบียนใช้ตัวเต็มไปเล๊ยยยย

::Shy::

peetang618

ถ้าเทียบกับแอพสะกดจิตประธานนักเรียนนี่ อันนี้ดีตรงที่จัดการใครก็ได้ แต่ไร้อารมณ์ และเหมือนแอบ ๆ แต่นั่นเอาคนเดียว แต่ยั่วสุด ๆ และสั่งให้ทำไรก็ได้ อันนั้นก็ได้อารมณ์อีกแบบ

bankmc1107

โหเอาซะหมดหอเลยเชียวนะ

Shine Muscat

น่าจะแบบรู้สึกตัว แต่ห้ามไม่ได้ หรือ รู้สึกตัวทีหลังน่าจะเสียวดี
---
น้ำหมดตัวแล้วมั้งพ่อหนุ่ม  ::GiveMe::
คู่เลสใหนสนใจให้แจมเรียกใช้ผมได้นะครับ  ::Shower::

etracker

เจอแอพนี้เข้าไปสนุกทั้งวันทั้งคืนแน่พระเอกของเรา

น่าเสียดายตรงที่พวกสาวๆ น่าจะพอมีอารมณ์ร่วมหน่อยเนอะ ถ้ามีอารมณ์ร่วมแต่ไม่สนใจ นึกว่าคิดไปเอง คงจะมันกว่านี้

onibakuzuza

ไม่ผิดวิธีหรอกกครับเขาไม่รู้ไม่ปฏิเสธ​ไม่กะทการไช้ชีวิตซักหน่อย​ ตัวแอพไม่ได้ทำให้ล่องหนแต่มัน​ ลบตัวตนเราไปเลยเหมือนเ็นแค่อากาศ​ที่คนไม่สนใจเลย