ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzxxccvv

อยู่ๆก็ได้มา แอปดีจริงๆ ::DookDig:: ::DookDig::

แอปแบบนี้ชีวิตคงหมดแรงก่อนแน่

upperbound

Apps นี้เจ๋งดีนะ อยากลองเอามาใช้บ้างเลย แต่ไม่น่ามีจริง ... 555

relocatesite

โอ้ย ไปอยู่ในหอพักนักศึกษาหญิงอีก น้ำได้หมดตัวละคราวนี้

ooearthoo

เอาไปใช้หาเงิน หรือเข้าไปในที่ๆไม่มีทางเข้าได้ก่อนดีกว่าอย่างอื่นทีหลัง

อยากรู้จริงๆว่าจะใช้แต่เรื่องแบบนี้ไปตลอดหกวันหรือเปล่า

andycarton

แอปล่องหน ออกมาให้ทดลองใช้ว่าแต่พระเอกนีน้ำต้องหมดตัวแน่ๆ ::Shy::แต่เท่าที่ดูแล้วผู้หญิงไม่รู้ตัวว่าโดนข่มขืน และโดนแตกในทุกคน แอปนี้น่ากลัวโคตรๆแต่ก้อคงมีหลายๆคนชอบมันอะนะ ::Horror::

serendipity

คุณพระ ถ้ามีแอพแบบนี้ประชากรล้นโลกแน่ๆ เจ๋งดีนะ555 ::HoHo::

joker socool

ผมยังไม่อ่านเนื้อเรื่องในการ์ตูนเพราะงั้นขอข้ามวิจารย์เรื่องเนื้อหาจนกว่าจะอ่าน  แต่ที่มาคอมเม้นคือได้อ่านที่ที่ Kater พิมพ์เอาไว้แล้วก็ใจหาย  ไม่ใช่อะไรนะ  การ์ตูนที่ค้างไว้เพียบเลยผมนี่ใจหายเลยว่าจะไม่มีคนแปล 5555 หยอกๆ  จริงๆผมอ่านของท่าน kater แปลมากกว่าที่ hyp นะ  ไม่ได้มีนัยยะสำคัญอะไรหรอกแค่ยังไม่แน่ใจกฏของท่าน hyp ว่าผมคอมเม้นเรื่องที่ไม่ซ่อนครบตามกำหนดมั้ยเท่านั้นแหละ 555 แต่เพราะอย่างนี้เลยกลายเป็นว่าผมเข้าหมวดนี้มาผมเลยหาแต่ที่ท่าน kater แปล(ซะงั้น)  นานๆจะอ่านของคนอื่น  บางทีอ่านไม่ตอบนะ(อันนี้ยอมรับและก็ยอมไม่อ่านไอที่ซ่อนด้วย)เพราะผมก็ไม่ค่อยมีเวลาอ่านให้จบ  บางทีอยากอ่านให้จบแต่ยุ่งๆก็ลืมแล้วก็ปล่อยเลยตามเลยไป  แต่ในฐานะนักอ่านแล้วก็ผูกพันธ์มากๆแหละ  ยังไงถ้าไม่รีบร้อนอะไรอยากแปลเล่นๆแล้วเอามาลงบ้างก็ถือว่าเป็นพระคุณต่อเหล่านักอ่านนะครับ(เพราะรู้ว่าท่าน kater ก็ไม่ได้ไปไหนอยู่แล้ว5555)  แต่ถ้าให้ผมเดานะ  คนเราถ้าชอบอะไรถึงบอกว่าจะหยุดลงเลิกลงแล้วแต่ก็ยังมีทำสิ่งนั้นเล่นๆไปเรื่อยๆอยู่เหมือนกันนะ  เหมือนมันเป็นอะไรที่เราทำจนชินแล้วน่ะ  จริงมั้ยล่ะครับ ::Thankyou::

world999

ล่องหนเฉยๆนี่      ทำไมฝ่ายหญิงเหมือนไม่รู้สึกตัวอะไรเลย      ยิ่งกว่าพระเอกไร้ตัวตนอีกยังกะฝ่ายหญิงไม่รับรู้อะไรทั้งนั้นว่าตัวเป็นยังไงและเกิดอะไรขึ้น

kumnoi005

มันมาอีกแล้วหยุดเวลา ดูหน้าผู้ ญ จะนิ่งๆนะ ลองอ่านก่อน ::Angry::

หลังจากอ่านจบแล้วรู้สึกว่าจะ งง หน่อยหนึ่งคือ ผ ญ ไม่รู้สึกไรจริงอะ  เหมือนสะกดจิต บวกกับ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น 

ปล ขอบคุณที่แปลผลงานดีๆออกมานะครับ เปํ็นกำลังใจให้ครับ ไม่ลองไม่รู้ ไม่ผิดพลาดย่อมไม่พัฒนาครับ

Chanom28

ผมว่าแอปมันอาจจะมีสิ่งแรกเปลี่ยนที่ต้องมีค่าพอๆกันแน่เลยถ้าใช้แอปจนหมดเวลามันคงต้องเป็นแบบนั้นแน่ๆ

sexsuremami

ดีครับแอพแบบนี้อยากได้เลยล่องหน ไปเยยังไม่รู้สึกตัวเลยนี่แตกในอีก
แถได้เปิดซิงกำไรเหลือล้น

เอน๊ะจ๊ะ

ถ้าได้แอฟนี้มาใช้บ้าง จะทำในสิ่งที่อยากทำคือจัดการน้องเมีย พี่เมียก่อนเลย 3 ใบเถา  ::Grimace::

delta941

ช่วงทดลองใช้อะไรๆก็ดีหมดนะ ไม่อยากรู้เงื่อนไขการจ่ายของแอพนี้เลย

ขอบคุณมากครับ

จะมีออกตอนใหม่ไหมเนี่ย เหมือนจบแบบค้างๆไงไม่รู้

artboy

แอพเทพบอกจะเปิดขายพวกผู้ชายชื้อกันหมดแน่ๆ