ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

แนวแปลกไปสนุก ถ้าเป็นเรื่องขริงต้องฟิตความแข็งแรงมากเลย ตั้ง1สัปดาห์

petlovemv147

nooy01

แอปในฝัน ถ้ามีจริงคงไม่ต้องทำอะไรเลย อยากได้ใครก็จัดการ เห็นแล้วอยากได้บ้างจริงๆ

bspetchz

มันคือแอพไร้ตัวตนชัดๆเลย ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

เก็บกดแน่ๆ เล่นซะยกหอเลยมั้ง  ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

akasaboy

แอพพิลเคชั่นอะไรครับ อยากโหลดมากเลย จะต่อสัญญาเป็นรายปีเลย

สนใจจะสนับสนุนทุนวิจัยครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kobjuk

sun_day

อันนี้มันไร้ตัวตนชัดๆ แต่แอพนี้ แอพในฝันชัดๆเลย
วันเดียวจัดกี่น้ำเนี้ย ถ้าครบ1อาทิตไม่แห้งพอดีหรอ ::Hmmm::

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit app เทพๆแบบนี้น่ามีไว้ใช่บ้างจัง แต่คงไม่หลายน้ำแบบในเรื่องแน่ๆ ไม่ไหว ไม่มีแรง 5555

vigo

ส่วนมากเคยอ่านแต่เป็นพวกเวทมนต์หรือมนต์ดำพลางตัวได้แ่นี่ได้รับข้อความจาก app ว่าล่องหนได้และทดลองใช้ฟรี คนแรกที่เจอก็จัดไปแล้วผู้ดูแลหอ เล่นเข้าไปหอหญิงอีกหนำใจแน่ๆอีกตั้ง 6วัน

ถ้ามีแิพแบบนี้จริงๆคงน้ำหมดตัวตายแน่ๆ

0098245678aazz

ถ้ามีแอฟแบบนี้จริงยอดโหลดคงสูงสุดเป็นประวัติการณ์

munkza

ตกอยู่ในมือคนหื่น ผลมันก็จะออกมาประมานนี้ละ ไล่เย็บไปทั่วเลย

sanitary5612

::Doubt:: แบบนี้ก้ไม่สนุกซิครับ เพราะผุ้หญิงไม่รุ้สึกอะไรเลย

kunnhum

แอพนี้ยังไม่ได้โหลดมาใช้นี่นา ส่งมาแล้วทำให้ไร้ตัวตน เหมือนเป็นอากาศไปเลยนะครับ  ::Me?:: แต่น่าจะบุกหอเด็ก ม.ปลาย หรือมหาลัยคงจะเด็ดกว่านี้

genoside

ถ้าแอพนี้มีจริง คงปั่นป่วนน่าดู

ผมอ่านแล้วรู้สึกแปลก ผู้หญิงไม่มีอารมณ์ร่วม สงสัยไม่ใช่แนวของผมซะแล้ว