ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Assa Mia

แนวไรเนี้ย ครอบครัว เมด??  เหมือนเคยอ่านแนวๆนี้แต่จำไม่ได้

edit เข้าใจว่าพระเอก นางเอก เป็นพี่น้องกัน ถูกไหมเนี้ยอ่านไปๆมาๆงง

[email protected]

พระเอกกับนางเอกได้พลังเพี่ม สาวนตัวพ่อน่าจะโดนลูกชายสูบพลังคืน

joker socool

น้องชายดูดโชค  พ่อเสีย  แล้วจากนั้นน้องชายก็ได้ครองทุกอย่างแทนพ่อ...ถ้าให้เดาพล็อตก็น่าจะประมาณนี้แหละมั้ง

เกือบๆถูก  แต่แบบนี้พี่น้องโซโล่จนท้องกันนี่ทำไมเมดไม่ท้องด้วยล่ะเนี่ยหรือว่าเพราะโชคของน้องชายทำให้เมดอยู่ในช่วงปลอดภัยหว่า

ponous

ลูกชายเตรียมสร้างฮาเร็มรอเลย ::Shy::

อ่าวพ่อตายเฉยจบแบบอึนๆนะ555

mooplam111

ทายว่าเป็นแนว incent สรุปลูกมีพลัง

จะไม่ดวงได้ไงยิงสะหมดแม๊กเลย

ธนิน.วิสั

ธนิน.วิสั

วิปลาสมาก แต่ฉากเช็กสนุกดีครับ น่าจะมีตอนมากกว่านี้

serrum

ขอบคุณคับ เงี่ยนเลยแนวครอบครัว
พ่อๆ ลูููกๆก

zeenongme

กลายเป็นว่าเรียวโนะสุเกะเป็นลูกแม่เดียวกัน แถมยังทำให้พี่สาวท้องมังกรซ่อนเล็บ หรือ มังกรซ่อนลาย...ให้เดาเนื้อเรื่องคงจะเป็น Incest

Madzchat

น่าจะแนวลูกกินพ่อนะผมว่า พอได้อึ๊บกะพี่สาวแล้ว ดวงก็มาทางตัวเองหมดน่ะครับ

Edit  เดาเกือบถูกนะครับนั่น แต่ไม่คิดว่าจบแบบฆ่าแกงกันเลย

sarawut13

sovereignty.artmagic

Neanderthal

เนื้อเรื่องแปลกดี ยังไม่เข้าใจเรื่องเอาปืนมาจ่อ
ทำไมต้องโนวิส