ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zajunghu

น่าจะเป็นแนวครอบครัว เหมากันยกบ้าน

Edit ตอนแรกคิดว่าพ่อจะมารวมแจมด้วย ดันโลภตายไปเสียก่อน

masterai

น่าจะจบแบบ พ่อลูก p3 แล้วลูกฆ่าพ่อ

เออ อะ จบแบบงง เหมือนกัน ขอบคุณครับ

Summermay

แนวนี้มันเะไรกันเนี่ย เดาไม่ถูก 55
สงสัยว่าลูกชายได้สองสาว จะเพิ่มโชคลาภและนิสัยแบบพ่อรึเปล่า

โหด พ่อตายเลย เด็กที่เกิดมาจะซำริบมั่ย

นายไข่ย้อย

โอ้ว เนื้อเรื่องแปลกใหม่ ลายเส้นแบบนี้ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่เลย  ::JubuJubu::

ไม่เข้าใจตอนจบเท่าไหร่ เหมือนจะโดนตัดจบเลย ::Horror::
อิอิอิ

bomb1021

พระเอกน่าจะได้ทั้งเมดและพี่สาว พอตอนยิงปืนน่าจะยิงพ่อตาย ละพระเอกก็เคลมมาเป็นของตัวเอง

edit อ่าวจัดกันแปลเดียว ท้องเลยหรอ ฟิตเฟร่อออออ

diamond1

พลังพิเศษเหรอเนีย คาดว่า ลูกชายคงเหมาทั้งเมดและพี่สาว

ทำไมจบแบบงงๆ

kpkp

พลังแห่งโชคลาภจะย้ายจากพ่อไปอยู่ที่ลูกชายรึป่าวนะ

กะแล้วว่าพลังต้องย้าย แต่จะท้องกันเร็วไปมั้ยเนี่ย
I love Xonly

joehes

Iscore

ขอบคุณครับ น่าจะแบบสองคนพ่อลูกรุมพี่สาวคนเดียวนะแบบนี้มีสาวใช้มาช่วยนิดหน่อยแน่นอนเลย

#นึกว่าจะมีพ่อด้วยผิดคาดเยอะมากแต่ก็มีสาวใช้อยู่ก็ยังเป็นสามคนอยู่

fuaommoe

พ่อโดนโค่น ลูกชายขึ้นมาแทน พี่สาว+เมด โดนเหมือนเดิม แค่เปลี่ยนคน

ป.ล.อยากได้พลังแบบนี้มั่งจังเลย

kanta110

Incest ละมั่งนะ

โอเคนะจบดีอยุ่วางบทมาให้พ่อตายแต่แรกละ

Peeba Aomaom

ขอเดาว่าตอนจบ น้องชายน่าจะทำฮาเร็มครับ ห้าๆๆ

ตอนจบมันเบสิค เดาทางง่ายไปครับ

yoyogoza

เดาว่าน่าจะแนวครอบครัว เอากันมั่วไปหมด ตัวเอกน่าจะหลงรักใครสักคน แต่ถูกคนพ่อแย่งไปด้วย ตอนจบพระเอกอาจตาย หักมุมสุดๆ 555

edit : อ่าว คนพ่อตาย จบอย่างไว นึกว่าเนื้อเรื่องยาว

Teeyai2618

เนื้อเรื่องออกแนว โคนัน เลยครับ  บ้านนี้ตองมีคนโชคร้ายอีกแน่ๆเลย