ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ดูจากชื่อคนเขียน คิดว่าเรื่องคงไม่มีอะไรพลิกมาก เป็นเรื่องที่พ่อต้องให้ส่งมอบคฤหาสน์ให้ลูกธรรมดา
แต่ต้องเล่นไม้แข็งเพื่อทดสอบลูก ซึ่งตอนจบลูกก็น่าจะรับสืบทอดคฤหาสน์มา
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดไปเยอะเลย ไม่นึกว่าพ่อ-ลูกจะใส่กันแรงแบบจริงจังอย่างนี้

tonza221

ดูๆ แล้วต้องมี 3-4P แน่นอน ตอนจบ ลูกอาจจะยิงคุณพ่อแล้วคาบทั้งเมด+พี่สาวไป ::Fighto::
------------------------------------------------------------------------------
Edit --- แนวนี้อย่างที่คิดจิงๆด้วย(แหะ)

elastico914

Pareq

เดาว่า มาทางนี้ ตัวลูกมันต้องได้หมดเหมาครัวทั้งบ้านแน่นอน

Edit:Happy ending ซ้ะงั้น แต่ยังไงก็ ขอบคุณมากครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอเราก็นึกว่าตอนยิงปืน พ่อดั้นซวยโดนยิงตายแล้วสาวๆก็เสร็จลูกซะอีก

แค่คืนเดียวก็ท้องแล้ววุ้ย

krittasak

พี่สาวได้กับน้องชายพลังโชคลาภไปอยู่กับน้องแล้วก็สามารถจัดการพ่อใจร้ายได้น่าจะประมาณนั้นครับ

(จิ๋ว)

ถ่ายพลังมาอยู่กับน้องชายสิ  น่าสนใจจริงๆ
::Reader::

อือม  เป็นเรื่องที่เดาแนวไม่ออกจริงๆ
ไม่นึกว่าจะจบแบบนี้นะ  แต่ก้อใกล้เคียงที่โอนย้ายโชคได้ด้วย
::WowWow::
แหม่.. แต่ช่วงนี้  ปีนี้  ... ปีไหนๆ  โชคดีๆ  คงไม่เป็นมิตรกับเราเท่าไหร่

สำหรับเรื่องนี้นางเอกสวยดีนะ  สาวใช้ขี้บ่นไปนิด
แต่ก้อแจ่มได้ใจ ส่วนเรื่องราว  แปลก น่าสนใจ  สรุปใจความได้ว่า
ความเป็นครอบครัว  เปลี่ยนไปเพราะความเห็นแก่ตัวของคน...เห้อ

แต่สนุกนะคะ  ลุ้นดี  ชอบตรงที่  มีไอเดียแนวคิดว่า
เซ็กซ์อย่างเดียว  มันเสียวไม่พอ  มีความกลัว  ความตื่นเต้นอื่น
มาเพิ่มความเสียวด้วย  ก้อเนียนอยู่นะ  ตอนยิงลูกชาย  เฉียดไป
ยังคิดเลยว่า  แสดงว่า ลูกชายก้อมีดวงดีนะ จ่อขนาดนั้น  ยังยิงไม่โดน
แม้จะบอกว่าพ่ออาจไม่ได้ตั้งใจเล็งให้โดนอยู่แล้ว  แต่ลูกปืนมันไม่มีตา
ยิงอย่างนั้นก้อมีโอกาสโดนเหมือนกันแหละน่าาาาา

::Thankyou::  ขอบคุณ ที่แปล&ปันเจ้าค่ะ  นายท่าน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

guzzpai

พลังแห่งโชคลาภถ่ายทอดจากรุ่นสู่รุ่นงี้ก็แสดงว่า ถ้ารวมหัวกันฆ่าพ่อ ทุกอย่างก็จบเลยนะ

เอ้า เดาไปเรื่อย ถูกเฉย แต่ก็ต้องจบงี้แหละ ไม่งั้นก็เป็นทาสกันไปหมด

chalongrit

อยากให้พ่อตายแล้วได้มรดกเป็นฮาเร็ม แนวครอบครัว ของพระเอกอะ

Fireworks Art

เนื้อหาแปลกมากครับ  จริงจัง  ตอนแรกนึกว่าโคนันเลย 

อืมมม  ถ้าให้เดา พอมีไรกันกับตัวน้อง พลังของพี่สาวน่าจะเพิ่มขึ้น ทำให้ชนะตัวพ่อได้

Edited: 

จบอย่างที่เดาเลย  หนุกดีครับ  ความที่เนื้อหาเข้มข้น อ่านเลยรู้สึกครบดีครับ

::Fighto::

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าพี่สาวกินน้อยชายละ ::Bloody::

ได้ลูกกับน้องชายด้วยโชดสินะ

lock18z

มีพลังโชคดีจากหีสาว แถมเป็นหีลูกสาวอีก ลูกชายคงได้ทำตามพ่อ

ฆ่าพ่อ แถมล่อสาวใช้อีก ทำพี่สาวท้อง ครบชุดเลย

kagussugi

สุดท้ายได้กันแน่ๆคู่นี้ ::DookDig::
:: ว่าแล้วต้องได้กินตับกัน อ่านแล้วดราม่านิดนึง  ถ้าได้ซั่มแล้วโชคดีนี่ตรูคงมีโชคไปนานละ 555

mindza2212

แค่เอากับลูกสาวก็ได้พลังแห่งโชคลาภเลยหรอแบบนี้พระเอกต้องแย่งมาแล้วล่ะ

ได้3Pซะด้วยแต่ที่ท้องนี่ลูกของพ่องั้นหรอ

Kingkong Keang

เรื่องนี้น่าจะจบที่พระเอกปี้กะพี่สาวแล้วผลิตลูกมาอีกได้ลูกสาวอีก
เดาพลาดไปนิดนึงคิดว่าจะมีลูกมาล่อกันต่อ แต่ก้อจบแฮปปี้ไปอีกแบบนะ