ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ขอเดาว่าหักมุมแน่ๆ ลูกชายน่าจะรวมกับพ่อควบคุมพี่สาวให้เป็นทาสตลอดไป

***เอ้าไม่หักมุมแหะ ผิดคาดซะงั้นแต่งงตรงที่บอกว่าท้อง แต่มึงเพิ่งซ่ำกันเองนะเฟ้ย

bunraku

กำลังอยากอ่านเรื่องที่มี Story พอดีเลยครับ หลังๆชอบอ่านแบบมีหลาย Ep อ่านแล้วยังงงๆ พลังแห่งโชคลาปได้จากการแตกในหรอ ?
ขออนุญาตตามอ่านจนจบ ... เดาว่าตอนสุดท้ายพ่อน่าจะตาย แล้วลูกมากูแลแทน แต่จะมาสายดาร์คแบบพ่อรึเปล่านะ หึหึ

ต้องแตกในจริงๆด้วย ใช่จริงๆแฮะแต่จบแบบสวยๆ

God25

เดาว่าพี่กับน้องได้กัน และคนใช่ก็ได้กับน้อง แล้ว 3 คนก็อยู่ด้วยกัน แต่ติดที่พ่อเนี่ยหละ มีพ่อด้วยรึเปล่า หรือพ่อคอยชักใย

ทำไมมันจบง่ายจัง คุณพ่อยังมีอารมณ์มาฮาเพราะลูกเล่น 3P ได้อีก พระเอกใจง่ายจริงๆ

Peter Taowating

งานนี้ไอ้หนุ่ม ได้พี่สาวแสนอึ๋มกับน้องเมดผิวสีเป็นเมียแน่เรย 555 ดูทรงพี่สาวแล้วอึ๋มสุดๆ ::Glad::

โห ไอ้คนพ่อนี่ก็โหดสุด  แปลกตรงสาวเจ้าท้องเร็วจังแฮะ  สุดท้ายก็จบแบบ 2+1 Happy Ending แบบพ่อลูกยิงกันด้วย  เนื้อเรื่องแปลกสุดจริงๆเรื่องนี้  แต่ก็สนุกดีครับ  ::WooWoo::

civil2

สุดท้ายลูกชายจะเากับพี่สาวต่างแม่เพื่ออัพพลังไปเอาชนะพ่อเพื่อช่วยให้พี่พันจากเรื่องบ้าๆนี่แน่ๆ

สุดท้ายตายแหงแก๋ ตายซะได้ก็ดีคนโลภแบบนี้
เลว

goorboyI

เดาว่าลูกชายก็คงมีพลังไรสักอย่างแฝงอยู่ แล้วก็พาพี่สาวหนีได้ แต่ก่อนหนีคงจะจัด 3p ก่อนแน่ ๆ

พล็อตเรื่องนี่เขียนการ์ตูนเรื่องยาวได้เลยนะเนี่ย

MADAOO

เหมือนปูเรื่องมาให้ลูกชายต้องแย่งชิงเอาโชคดีของพ่อตัวเองมาเลยนะครับ น่าจะจบไม่สวยซะด้วย เพราะเห็นมีการเล่นปืนกันด้วย=_=
     เหมือนจะเดาถูกบางส่วน แต่คิดว่าโหดไปหน่อยนะครับเนี่ย(ฮา) เพราะปกติไม่ค่อยเห็นฉากแบบนี้จากH Mangaเลย(เอ๊ะ หรือว่าเพราะไม่ใช่แนวที่ผมตามประจำกัน)

ป.ล. จริงๆแอบหวังให้มีบทของสาวใช้ผิวแทนมากกว่านี้นะครับเนี่ย เพราะเริ่มเรื่องมานี่ผมว่าต่อยอดเป็นเรื่องยาวได้สองสามตอนเลยด้วยซ้ำ(ฮา)

PN RO

เดาว่าน้องชายจะได้กับพี่สาว พลังแห่งโชคทั้งหมดจะไปอยู่ที่น้องชายแทน สุดท้ายพ่อน่าจะตาย

เนื้อเรื่องสกปรกจริงๆ พ่อเอาลูกสาว  น้องชายเอาพี่สาว  ลูกฆ่าพ่อ ดากจริงๆๆ

exhausis123

ดูทรงแล้วน่าจะ incest นะ
ส่วนพลังก็ fantasy นิดๆ
เดาว่าพี่กะน้องรวมพลังผ่านการมีเพศสัมพันธ์ แล้วไปจัดการพ่อ
สุดท้ายน้องกลายเป็นเจ้าธุรกิจแทน

สรุปว่าดวงหมดเพราะตั้งครรภ์หรือเปล่านะ หรือแค่แตกในก็เกี่ยวแล้ว ว่าแต่สรุปว่าพาลูกชายมาทำไมนะ งง

Ascobric007

จริงแล้วน้องชายก็ได้พลังจากแม่ แถมดีกว่า เพราะแค่มี sex ก็ใช้พลังได้ ไม่เหมือนพี่ที่ต้องโดน ... แล้วถ่ายพลังให้คนอื่น สุดท้ายน้องก็สืบทอดอำนาจจากพ่อและช่วยพี่สาวออกจากบ้านนั้นได้ พลังเดาขั้นสุดยอด
เดาผิดไปเยอะเลย น่าจะได้พลังดวงดีมา

patrict

สรุปน้องชายได้พลังมา รวมหัวกันไล่พ่อ

สุดท้ายพ่อตายจริงๆ แล้วน้องชายจะกลายเป็นแบบพ่อไหม

Tdestiny

พระเอกน่าจะร่วมกับพี่สาวหาวิธีรับมือพ่อได้แน่ๆ

หวังว่าจะจบแบบสวยๆนะ ไม่ใช่พ่อดันมีสาวๆที่มีพลังอีก คงจะวุ่นวายน่าดู

จบได้คลาสสิคดีครับ แต่ไม่คิดว่าพ่อจะตายแบบนี้แฮะ

joyjung

น่าจะเป็นพี่น้องมีไรกันแล้วมีโชคมากกว่าพ่อ ทำให้เลือกทางของตนเองได้

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ ตุลาคม 10, 2019, 11:32:40 หลังเที่ยง
น่าจะเป็นพี่น้องมีไรกันแล้วมีโชคมากกว่าพ่อ ทำให้เลือกทางของตนเองได้

ใกล้เคียงที่เดาไว้ เพียงแต่ไม่คิดว่าจะฆ่าแกงกัน

niceanglev

เดี๋ยวพลังกลายเป็นของลูกแทน งานนี้พ่อจะทำยังไง?

Edit เจรจาธุรกิจไม่สำเร็จ ถึงกับต้องไล่ฆ่ากันเลย คราวนี้โชคดีเป็นของลูกละ สร้างเนื้อสร้างตัวใหม่ให้ยิ่งใหญ่กว่าเดิม