ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 04:16:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ถ้าชอบเค้าก็กล้าๆหน่อย
รีบห้ามรีบสารภาพรัก ไม่งั้นสายไปแน่นอนเลย
พี่น้องคู่นี้ร้ายกาจจริงๆ
ผมว่าจงใจมาแยกออกจากกันแน่ๆ
แต่พระเอกก็โง่จริงๆเลยนะ

otto1150

Ppcub Jjip

ว่าแล้วสุดท้ายก็จบด้วยสวิงแลกคู่ชัว

คือบางทีก็หงุดหงิดพรเอกแบบนี้นะปอดแหกเกินนนน

Seref

พระเอกนะพระเอก เสียเลย แต่พี่มันก็แจ่มนะ

joulez

ห้ามไม่ทันแน่นอน ฝึกต่อซะด้วย ผมว่าพระเอกได้พี่สาวแทนละ

BabyFace

รอบนี้ไม่น่ารอดแน่  โดนพี่สาวช่วยขนาดนี้มันจัดให้น้องมัน
ยังไงสวิงไปเลยหมดเรื่อง

oasishentai

ชอบในการแปลของคุณจริงๆ ได้เปิดโลกกว้าง แบบนี้ ขอบคุณครับ

Sniper Knight

พระเอกไม่ยอมแน่ๆ
พระเอกต้องได้คนเดียว
และสองสาวเสร็จพระเอกแน่นอน

neokiseki

โดนแย่งแฟนตั้งแต่ตอนนี้เลยสินะ

เกือบโดนเอาสดแล้วด้วยนะ อะไรมสันจะหน้ามืดขนาดนั้น

tsmkk32

Bobo03

RIPรอเลยแบบนี้ ::Reader::
ทำไมเห็นเงาคิระจากเจ้แว่นได้เนี่ย

optiplex

พระเอกเรามัวชักช้าอยู่ได้ ปากหนัก เดี๋ยวคนอื่นก็แย่งเสียบไปก่อนนะ

edit มีบอกให้ไปต่อที่โรงแรมด้วย 1 ห้อง 4 คน สงสัยมีสวิงด้วย

apichart2523

พระเอกมึงอย่าบอกนะว่าให้ใส่ถุงยางก่อน โอ้ยไม่ไหวแล้ว เนื้อเรื่องนี้มันเร้าอารมณ์มากแถมทำให้ผมโคตรโมโหพระเอก
และแล้วก็เป็นไปตามแผนสองพี่น้อง พี่สาวได้พระเอก น้องชายได้เมียเป็นนางเอก ช่างโหดร้ายเพราะความอ่อนด้อยของพระเอกแท้แท้