ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 04:16:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

ลายเส้น เหมือนการ์ตูนญี่ปุ่นเรื่อที่ต่อสู้กันเลย
ไหงือยุ่ก็มาเสียบกัยเฉย พี่สาว วางแผนไว้แน่ๆ

alaaum

พระเอกนี่แนวแกล้งโง่แต่ชอบแบบนี้รึเปล่า

Edit ก็ดูจะสมหวังกันทั้งคู่นะ

Hunfrid

เดี๋ยวนะไปอ่านตอนสามมาแล้ว ตอนสองไม่ได้อ่านได้เยี่ยงไร นึกว่าอ่านไปแล้วซะอีก สงสัยไปอ่านจากเว็บที่ก๊อบท่านไปแน่ๆ

ถ้าเราดูว่านางเอกคือพี่สาว แค่นี้มันก็วิน-วินแล้ว
จริงแหละเหมือนเป็นแผนของพี่สาว หาคู่ไปด้วยไรงี้

kazu36

ได้เมียแบบยัดเยียดให้ นะ เนีย

Northstar Rta

พระเอกได้แต่มองคงห้ามรุ่นน้องเสียบไม่ทันล่ะ
ได้กันแบบนี้พระเอกจะทนไหวไหม

Hanaka99

นางเอก พลาดท่าละ

พระเอกก็ปอดจัด

พี่น้องน่าจะรู้กันแล้วตั้งใจอยู่ละ

iammek

พี่น้องรู้งานกันดีจริงๆ

เอออ.....จิโตเสะจะไม่ขัดขืนหน่อยเลยเหรอ

chokolate

พระเอกช้า ซื่อบื้อ โดนคนอื่นเอาไปกินแน่ 

bigboy001

::Thinking:: งานนี้ จะเสียบก็คงต้องผลัดกันละ มี 2 คน จะแย่งกันไปทำไม จิโตเซะ กับอีกคน สวิงไปเลย  ::Thinking::

mourning.moment

จะทันมั้ยน้า มัวแต่จดๆ จ้องๆ อยู่นั่นแหละ

ยังเหลือโอกาสสุดท้าตอนสลับคู่สวิงสินะ ไม่สิ ยังเหลืออีกรูที่ยังมีลุ้นได้เปิดก่อน แต่จะทำได้เหรอ

Boran Mark

พระเอกเราจะห้ามทันไหม ลุ้นอยู่ ทำไมปากหนักก็ไม่รู้ เฮ้อ
edit: นั้นไง โดนคาบไปต่อหน้าต่อตาเลย ไอ้พี่น้องคู่นี้มันต้องวางแผนมาแน่ๆ

sutee seechart

ภาวะนาให้พระเอกใจกล้า ห้ามไอ้ผมทองทัน ได้เสียบก่อนนะ

และแล้วก็บื้แให้คนที่รัก โดนเสียบต่อหน้าจริงๆ
พี่น้องคู่นี้วางแผนมาแล้ว แถมจะต่อด้วยสวิงอีก

Aoshisun

พระเอกจะมีความกล้าพอไหม (แอบอ่านตอนสามมาแล้ว แหะๆ)

---------------------------------------------------------
Edited
เรียบร้อยไปซะละ นางเอกก็ยอมง้ายง่าย หึหึ
ขอบคุณครับ

scozember

หุหุ ชอบมากที่โดนแบบนี้ เกลียดคนประเภทจดๆจ้องๆแบบพระเอก สุดท้ายโดนหมาคาบไปแดก สะใจ