ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 10 : องเมียวจิวัยเยาว์

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jonah MTS

dodoza2

Am1112mA

neung_cm

สมกับที่รอคอยมานานตอนนี้แม่ไม้มวยไทยมาแบบจัดเต็ม

Csc It

ได้อ่านเสียทีสมกับการรอคอย การต่อสู้ที่สนุกมากมีมวยไทยเขามาในการต่อสู้

pizzahutcha

ผมมาอ่านตอนนี้ จนผมงงๆ เลยย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้านี้ อ๋อมันเป็นอย่างงี้เอง คือว่ามันนานจัดจนลืมเนื้อเรื่องก่อนหน้านี้ ::Shy::

porchai

ขอบคุณครับ
แต่ตอนนี้เล่นแม่ไม้มวยไทยอย่างเดียวเลยนะครับ

retirenavy

ntcomX

ตอนนี้ริวกะเหมือนจะเพิ่มประสบการณ์ในการต่อสู้ไปได้อีกมากทีเดียว สุดท้ายริวกะต้องใช้วิชาที่โดนห้ามจากริน

tungbts

ยิ่งกว่าเทพแล้วเจ้าริวกะ... ไร้เทียมทานจริงๆ

toshiies

ตระกูลฝั่งแม่ริวกะน่าจะไม่ใช่ย่อยเหมือนกัน ขนาดบอสอาคาโทระซึ่งเป็นคนญี่ปุ่น แต่รู้ชื่อแม่ไม้มวยไทยบ้าง แสดงว่าตระกูลแม่ริวกะอาจจะเคยยิ่งใหญ่หรือเคยสร้างความหวาดกลัวให้กับชาวญี่ปุ่นได้ขยาด ซึ่งอาจจะย้อนไปถึงช่วงสงครามโลกก็เป็นไปได้ ตอนที่ญี่ปุ่นเข้ามาตีภูมิภาคอินโดจีน