ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 10 : องเมียวจิวัยเยาว์

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Auddy2519

munkza

ถล่มมันให้ยับริวกะ เล่นแม่งแก๊งเวรนี่

เอาชื่อองเมียวจิมาอ้างเข้าข้างตัวเอง สมควรที่ริวกะจะโกรธนั่นละ

Debaker Singlek

ยอมรับได้ครับที่ช้า แบบนี้ แล้วได้เนื้อเรื่องดีๆๆแบบนี้ แต่ละท่า ขนาดผมคนไทย อายุก็....ยังไม่ค่อยจะรู้เลยท่ามวยไทยต่างๆๆที่กล่าวมา สุดยอดครับ
สรุปคืออย่างไงกัน ทั้งตระกูลพ่อ ทั้งแม่ นี้คือตระกูลเทพหรอไงกัน วิชาต่างๆถึงได้ตกถ่ายทอดมายัง ริวกะ  และครั้งนี้ ริวกะคงได้ใช้วิชาที่พ่อได้ห้ามใช้แล้วซินะ ดูท่าแล้วนะ เจ้าชิโตะ คงได้แพ้ต่อริวกะ และทำพันธสัญญา กับตระกูลอิซานางิ แน่ๆ

××Mon××

กว่าจะกำหลาบได้แต่ล่ะคนเกือบตายทุกคน แต่ยังๆไม่จบ แล้วจะเป็นยังไงต่อใครมาเตือนริวกะให้หลบล่ะ

anigkanjana

หลบใคร ยังไง

โอ้โห เทพเกิน แค่ท่าทั้งหลายก็จำไม่หมดแล้วมั้ง ไหนต้องแบ่งเวลาไปจัดการสาวๆทั้งหลายอีก เอาเวลาที่ไหนนอนครับเนี่ย

po3026

ใครมาจะดีหรือร้ายแล้วริวกะจะสู้ได้หรือเปล่า

♤judas♤

ใครนะบอกให้ริวหลบ..และอาวุธอะไรที่ฟันเข้ามาได้

FLYINGPIG

ของทุกอย่างย่อมน่าจะมีจุดอ่อน ชุดที่ริวกะใส่ก็น่าจะมีเช่นกัน

อิทธิพล ทบชา

peddo

สนุกเลยครับ พระเอกได่พัฒนาตนเองขึ้นเรื่อยๆจากความผิดพลาด เรียนรู้ได้แต่อย่าพึ่งตายหรือเป็นอัมพาตนะครับ สาวๆรออยู่ครับ

4251522

รอมานานมากก ดีใจมากคับ 
มวยไทยโบราณนี่มีอยู่จริงมั้ยคับ อยากลองเรียนบ้างจัง อ่านแล้วได้ความรู้เรื่องชื่อแม่ไม่มวยไทยเยอะมากเรย ทำไมริวกะถึงโดนฟันเข้านะ มันมีอาวุธพิเศษรึเปล่า

Keng

ขอบคุณครับ ต่อสู้ดุเดือดจนลืมเรื่องsex ไปซะได้ ยังไงอยู่บอร์ดนี้ไปอีกนาน ๆ นะครับ