ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 10 : องเมียวจิวัยเยาว์

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexdino

กลับมาบู๊ต่อสะทีอารมณ์ค้างมากตอนที่แล้ว
และก็ยังต้องค้างกับตอนนี้ต่ออีก สนุกครับเหมือนดูการ์ตูนพวกชาแมนคิงเลย

solid17

แสดงฝีมือออกมาแล้ว ริวกะเยี่ยมไปเลย แต่ไอ้บอสก็อึดดีเหมือนกัน นะนี่

seedchild

การกลับมาด้วยแม่มวยไทย ช่างดื่มด่ำจริงๆกับคอนนี้

ชำนาญ

ริวจะเป็นอะไรมากไหมแล้วจะมีใครมาช่วยหรือเปล่า

swss2511

ครบสูตรแม่ไม้มวยไทยริวกะประเคนทุกอย่างใส่บอสจอมอึด

bigbuff

ได้ชุดเกราะดีนี่เอง ไม่งั้นกลับบ้านเก่าแล้ว

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

Sopun Jeekkee

ผูกได้ดี ระหว่างชาวบ้านและระดับประเทศคือเรื่องเดียวกัน

ยอดเยี่ยม บทต่อสู้ลึกมาก มีการวางหมากซ้อนเหมือนบทหนังเลย

potaeds

อ้าวทำไมไม่ฆ่าบอสเลวนั้นล่ะเดี๋ยวมันก็มาแก้เค้นอีก

Pongsathorn Suwannarit

บอสก็ตายยากตายเย็นจริงๆเลย  สงสารแต่นักฆ่าเงาอสูร สูญพันธ์ซะแระ

Sawat Songprasop

ไอ้บอสชั่วนี่ สมกับเป็นเจ้านายใหญ่องค์กรมาเฟียจริงๆ ขนาดริวกะระดมใช้แม่ไม้มวยไทยโบราณใส่จนแทบทุกกระบวนท่าแล้ว จึงจะสยบมันลงได้

Panya Sripaks

นึกว่าจะไม่มาสะแล้วรอจนได้ผลที่น่าพอใจ ขแบคุณสำหรับผลงานที่เสนอมาให้ดูและอ่านนะครับ ขแบคุณครับ

yourbuddy

เกือบจะได้พักแล้วจะโดนอะไรเล่นงานนอีกมั้ยนี่

MCAD1432

ตอนนี้จัดเต็มมากครับแม่ไม้มวยไทยก็สุดยอดมากเลยครับ