ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinobu Tanei] Imouto Sabotage หวังเคลมน้องสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2019, 07:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆ คั่นเวลา
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10
***ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

พี่น้องคนละแม่แต่อีกไม่นานก็จะเป็นพี่น้องท้องชนกันล่ะ อาการแบบนี้ไม่ต้องห่วงมีแต่นอน และน้องสาวนี่ก็ยั่วพี่ชายเหลือเกินแม่วัวพันธ์ุดีขนาดนี้ใครจะอดใจไหว

มิรินเล่นเอานมปิดหน้าขนาดนี้หายใจไม่ออกนะจ้ะน้องจ้ะ เล่นเอาเกือบตายเลยนะ

tadds

อ่อยขนาดนี้ไม่เอาก็แปลกแล้วครับ รอดมาได้ไงยั้นตอนนี้เนี้ย
edit แบบบนี้ปะที่เรียกตายคานม 555+

cutsection

::Glad:: ::Glad::ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

scozember

น้องสาวน่าจะสร้างเงื่อนไขให้พี่ชายมาเย็ดมากกว่า

แปลกใจกับตอนจบ เพลนๆกว่าที่คิด 5555

ipor

เป็นน้องที่ชั่วร้ายที่สุดเท่าที่เคยเจอมา อดทนหน่อยนะครับ ::Angry::

สุดท้ายนายก็ตายคาอก 555555555

petchl

ดูยังไงก็ตกเป็นทาสน้องสาว ถถถถ แต่อยากมีน้องแบบนี้จังเลยยยย

อ้าว ตายคาอก 55555555555

nowhereman

เจอหุ่นแบบนี้ ตกเป็นทาสน้องสาวแน่นอน ตอนจบไม่ต้องเดาเยอะ พระเอกเรายินยอมพร้อมเสียน้ำแน่ๆ

จบตามคาดแต่... สำลักนมขาดอากาศ ตัวแห้งเลย 555

kazu36

ยังไม่แน่ ว่าใครจะเป็นทาสใคร ในเมื่อยังมีตอนที่เหลืออยู่
อุ๊ปแก้ไข
สงสัยพี่ชายเป็นทาสไปจนแก่แน่นอน ::Bloody::
ค่าจ้างแรงซะขนาดนี้

dryice32

น้องสาวบุญธรรม แน่นอน กำลังจะเปลี่ยนสถานะเร็วๆนี้
Edit

หักเหลี่ยมโหดแบบสุด ไม่น่าคิดไปไกลเลย

B&B

ถามจริงน้องสาวหรือพี่สาว จากทรงเหมาะที่จะเป็นพี่มากกว่า แถมท่าทางก็ให้อีก น่าจะเป็นสาวน่าาา

พระเอกนี่แบบ นั้นเหรอจมูกโด่ง​มากกกก แต่เอาเถอะ นางเอกออกมาดี ทุกอย่างก็ไปด้วยกันไปด้ายยย อิอิ

คงไม่รอดน้ำมือของน้องสาวหรอกมั้ง อ่อยแรงขนาดนี้นะ

::Falling:: ::Falling:: ::Falling::

หลับให้สบาย เราจะไม่ลืมนายเด็ดขาด บายยย

ตายคาอกสาวๆ นี่มันความใันของชายฉกรรจ์​เลยนะ จงภูมิใจ​ซะเถอะ เพราะผมเองก็อยากเหมือนกัน

รู้สึกว่าคุณน้องจะค่อนข้าง​ร้ายพอตัว และตอนอ่านไปเจอประโยคหนึ่งเข้าประโยคที่ว่าคือ "เธอมักจะทำความสะอาด​ตอนที่พ่อเลี้ยงอยู่"​ ไม่หรอกม้างงง แต่น่าคิดจริงๆ อาจจะโดนพ่อเลี้นงเคลมไปแล้วก็ด้ายยย อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ไม่หวานแต่ฮ่ากลิ้งคร้าบบบ

warpzone007

เอาร่างกายเข้าแลกแบบนี้ต้องจัดให้หนัก
ตายอย่างสงบเลยแบบนี้

Peter Taowating

เจอนมขนาดนี้ พี่ชายไม่น่าจะรอดครับ  แถมคนละแม่อีก  พี่ชายจัดเต็มแน่นอน  ::Glad::

555 พี่ชายเป็นทาสนมน้องสาวซะแล้ว อึ๋มจริงๆเรย สาวเรื่องนี้  ::YehYeh::

niceanglev

อ่อยระดับพรีเมี่ยมขนาดนี้ ไม่นานแน่นอน เยสแน่นวล

Edit 555 ตายคาอก มันคงใหญ่ไปหน่อย

Nabisca Sathu

มีนมเป็นอาวุธมหาประลัย ถ้าไม่ใช่น้องสาวนี่น่าจัดมาก แต่ในการ์ตูนไม่น่ารอดพระเอกอะ

ถึงกับตายคาอกเลย 555+ ถึงจะคนละแม่ แต่น้องนี่โครตอ่อยพี่อะ