ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinobu Tanei] Imouto Sabotage หวังเคลมน้องสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2019, 07:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppkmosza

น้องสาวอ่อยพี่ชายขนาดนี้จะเหลือหรอ น้องต่างแม่ด้วย สบายพี่ชายละ อิอิ

wunman

เจอแบบนี้ก้ไม่รอดหรอกครับ หน้าอกขนาดนี้เรียกว่าเป็นทาสนมเลยก็ได สั่งไรก็ต้องทำตามหละ แถมคนละแม่อีก ไม่ต้องคิดมากจัดให้สาสม

edit:ตอนจบผิดคาดนี่หรือป่าวเรียกตายคานมเลยนะ

thai4id

น้องสาวพร้อมให้เคลมตลอดเวลาเลยนะนี่

555 แบบนี้เค้าเรียกว่า ตายคาอกหรือป่าวนี่
อะไรๆ ก็กู

poloxz

มีจองดีติดตัวก็ต้องใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด

ไม่อยากออกเลยยยย
ขนาดนี้แล้วจะออกเมื่อไหร่ก็ได้ๆๆ

kenata

แหม พี่ชาย ยังไม่ตบะแตก อีกน้า เป็นเรา ยั่วกันขนาดนี้ มีจับกดแน่ๆ

edit : พี่ชายยยยย ตื่นมาต่อ อีกยก ก่อนนนนนน
คราวหน้า ให้พี่ชายอยู่บน นะจะได้ไม่ขาดใจตายก่อน

::Oops::

Boran Mark

เอ่อ ทำทุกอย่างเพื่อนม 555
edit: เป็นสุตรเลย นมใหญ่หอยฟิต ยอมตายคานมดีกว่า

keatmano

อ่อยเสียขนาดนี้คงไม่รอดไปได้หรอก .... แล้วก็คุณพี่ชายก็คงถูกใช้งานไปเรื่อย ๆ ทั้งงานหลวงงานราษฎร์ .... เห็นนมแล้วสู้ตาย  ::HoHo::

จบได้ดี มันเป็นชะตาที่สมควรหลีกเลี่ยง ... เพื่อความสนุกที่ยั่งยืน  ::HoHo::

DARKAXL

นมแจ่มๆแบบนี้ ใครจะอดใจไหวเล่า ถึงเป็นน้องก็เถอะ

ไปสุรินทร์ก็แจ่ม แต่แตกในแจ่มกว่า อิๆ

555+ ตายคานมเลย ::HoHo::

syndromz

ค่อยๆอ่อยไปเรื่อยๆทีละสเตป แล้วจบด้วยซั่มสมดังที่หมายไว้

Mission complete นี่สินะขึ้นสวรรค์ของจริง ตายคาอก

freelance

คือทนเล่นแต่นมมาจนถึงตอนนี้ ยังไม่ได้ทำอย่างอื่นเลยเหรอ ช่างอดทนจริงๆ แต่สงสัยจะทนได้อีกไม่นาน
เรียกรถพยาบาลด่วนมีคนตายคานม

siwapeeza

นี่อ่อยขนาดนี้ยังรอดหรอนี่ จะรออะไรนี่

สุดท้ายสลบคานมเฉย 555

goorboyI

น้องโนบราขนาดนี้ ให้ท่าแน่ ๆ ครับ

ห้ามตายซิ ตื่นมาจัดยกต่อไปก่อน

nekki

แสดงว่ากินกันมานานแล้วซินะ ผมยอมนะแค่ช่วยงานบ้านเท่านี้เองได้น้องสาวคัพFมาครอบครอง ดีจะตายไป

เออดูในเรื่องมันเครมกันไปนานแล้วนิ
ตายคานมแบบนี้ผมยอมนะ

Seref

tazasss01

เจออย่างนี้ พระเอก ก็ต้องยอมตลอด แต่ก็คุ้มน่ะ

::Shy::  ::Shy::

สลบคานม เลยหรอ หวังว่าจะไม่เป็นอะไรน่ะ 555