ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinobu Tanei] Imouto Sabotage หวังเคลมน้องสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2019, 07:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม คงยอมยอมทำงานบ้านไปจนตายแหละอย่างนี้ 555

ไปสวรรค์คาอกเลย เห้ยลึกไปทำงานบ้านก่อน

xxxasdf

น้องคัพใหญ่ขนาดนี้

วูบไปตามระเบียบ

Phoowadol

เจอน้องสาว จอมอ่อย ให้เข้าแล้วสิ แบบนี้ เดี๋ยวคงได้ ทำอะไรที่มากกว่า เอาหน้าไปซุกอก แน่ๆ เอาเถอะ ถึงจะเป็นน้องสาว แต่ก็ไม่ใช่น้องแท้ๆนี่นา  ลุยโลด อิอิ
   555 ขำตอนจบครับ อารมณ์พี่ชาย คงประมาณว่า ยอมตายคาอก น้องสาวหละ
555 หายใจไม่อ๊อกกกก......เว้ยยยย

zenhyun

พระเอกเป็นทาสนมกับทาสน้องสาวชัดๆ ตอนจบพระเอกก็ยังคงจะเป็นทาสน้องสาวตลอดกาล

Edit : นี่สินะที่มาของคำว่าตายคาอก 55555555555 เป็นทาสน้องสาวตลอดกาล

sarawut ngankhang

น้องสาวสร้างเงื่อนใขแบบนี้ก้อยิ่งมีอารมมากขึ้นจนอดใจไม่ใหวให้พี่ชายล่อซะ

pai007

ชอบตรง คัฟ J นี่แหละ  บ่าบออ ::WooWoo::  พี่น้องท่องชนกัน แจะๆๆๆๆๆ จบแบบไม่ปวดตับ ดีๆๆชอบบๆๆเบอสมองดีครับ

BBlovery

พี่ชายไม่น่าจะรอดครับ เจอนมขนาดนี้ แถมคนละแม่อีก  พี่ชายจัดเต็มแน่นอน

warakij

ถามจริง น้องสาวไปกินอะไรมาถึงได้ใหญ่เกินวัย ต้องลองพิสูจน์แล้ว

xonly-1221

น้องสาวมาอ่อยขนาดนี้ พี่ชายจะไม่เคลมได้ยังไง แต่ว่าจะเคลมด้วยวิธีไหนละ

กลายเป็นน้องสาวเคลมพี่ชาย  สุดแสบเลยน้องสาว

TZONE

ยอมเพราะนมสินะ ขนาด jคัฟ ใหญ่แท้

Edit: ตายแบบนี้ สวรรค์ชัดๆ