ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinobu Tanei] Imouto Sabotage หวังเคลมน้องสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2019, 07:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ynwa Auiliverpool

nakchakun

น้องคนล่ะแม่ล่ะก้อจัดเลย ไม่รุสึกผิดแน่นอน แต่ได้ทำงานบ้านไปตลอดคนเดียวน่ะ เลือกเอา  ::HoHo::

น้องอย่างอ่อย พี่อย่างหื่น ตายคาอกไปเล้ยยย

abc123abc

น้องคนละแม่ ก็คือ พ่อไปแต่งงานใหม่แล้วมีน้องแบบนี้เหรอ? น้องครึ่งหนึ่ง เอาเป็นว่า ต่อไปก็คงต้องพี่น้องท้องชนกันแล้วละ หึหึ หึ ::WowWow::

จมนมตายไปซะเถอะเอง 5555+ อนาคตพ่อบ้านแน่ๆ แต่จะใจกล้ารึเปล่านั้นอีกเรื่อง

Tee001

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

น่าจะจบแบบ น้องสาวยั่วพี่ชายเพื่อใช้งานไปเรื่อยๆ ไมยอมโดนเสียบจริงๆ

สุดท้ายได้เอา แต่ตายคาอก  นมใหญ่อัดจนหายใจไม่ออก555

Ae Haha

น้องสาวให้สิ่งที่พี่ชายต้องการเพื่อ แลกกับการทำงานบ้าน

ได้อึ๊บน้องสาวแล้วต่อไปก็ต้องเป็นทาสน้องสาวแน่ๆ

Shine Muscat

ต่อไปน้องนุ่งคงไม่ทำงานบ้านแล้ว ทำงานอย่างอื่นแทน

---

ถ้าน้องสาวที่บ้านทำแบบนี้ได้ก็คงดี  ::Bloody::

Demon-Wolf

ตอบ จากน้องจะเปลี่ยนเป็นเมียให้เลี้ยงในตอนจบ ::Oops::

555+ จะตายก่อนไหมนี้เจอนมใหญ่ขนาดนี้

louis100

อันที่จริงผมก้ยังงงๆกับเนื้อเรื่องอยุ่นะคือจะขอให้พี่ชายช่วยทำไรให้เลยให้จับนมงี้เหรอ

louis100

::Elder::
อันที่จิงผมตอบกระทู้ไปละนะละมันไม่ขึ้นเลยมาเขียนอีกที

strikef.

มันน่าจะเป็นเรื่องหวังเคลมพี่ชายหรือเปล่าครับ ดูน้องสาวเป็นคนเสนอให้ตลอดเลย แบบนี้อีกเดี๋ยวคงได้สบายตัวกันแน่นอน 555

ไม่มีความสุขใดยิ่งไปกว่า ได้ตายในสรวงสวรรค์แบบนี้ 555

ปล.แต่อีกเดี๋ยวก็ฟื้นเชื่อซิ 555

gojira

โดนทั้งอ๋อยทั้งหลงแบบนี้ไม่รอดแน่เป็นเบ๋ตลอดชีวิต 55
เกือบตายคาอกละ 55 แต่น้องนี้รักพี่มั้งไหมเนี้ยหรือแค่หลอกใช้

bspetchz

เจอหุ่นแบบนี้ ตกเป็นทาสน้องสาวแน่นอน พระเอกเรายินยอมพร้อมเสียน้ำแน่ๆ CUP-J  ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

สำลักนมขาดอากาศ ตัวแห้งเบยจ้า  ::Elder:: ::Elder:: ::Elder::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอพี่ชาย เองได้เป็นทาสj-cupแล้วละ

อืมมม   จากไปอย่างมีความสุข

sun_day

อ่อยขนาดนี้+นมมโหฬาร ต้องจัดแล้วละ

ตอนจบว่าละ นมขนาดนี้ ฟินเลยทีเดียว ::HoHo::

gfthebc

น้องสาว​น่าจะหลอกล่อ​เพื่อให้​พี่ชาย​ทำงาน​แทน​ แล้วก็​กลายเป็น​ความ​ฟิน ของ​ทั้งสอง​คน​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คิดว่า​น้อง​สาว​ใช้​วิธี​หลอกล่อ​ให้พี่​ชาย​ทำงาน​บ้าน​แทน​เป็น​การ​สร้าง​ความตื่นเต้น​เร้าใจ​ และ​ก็​ทำให้​มี​อารมณ์​มาก​ๆ​ และ​ก็​จะ​ได้​ปลดปล่อย​ออก​มา​อย่าง​สุด​ๆ​นะครับ​