ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

Marika Hase คนนี้ชอบมากครับ สาวญี่ปุ่นตัวเล็ก ติดใจตั้งแต่ public agent ที่ออกมาแล้วครับ ตัวเล็กสเปคชายไทยครับคนนี้  ::Glad::

จักรภพ อุดมสิน

ชอบหลายคนเลยครับ น่าสนใจมากๆ ขอรับไปดูนะครับ ขอบคุณนะครับ
ป.ล.คนสุดท้ายดูรูปหน้าคล้าย Ameri เลย

alex2432

แต่ละนางเจอแต่ของดำใหญ่ๆ ทั้งนั้นเลย แบบนี้แต่ละนางจะเป็นอย่างไรบ้างนะ ::Horror::

Snowmouthain

ชอบดูเวลาควยใหญ่ๆเย็ดหีผู้หญิงขาว แล้วมีน้ำเสียวออกมา ได้อารมย์มาก

mamuzaa

จัดว่าเป็นงานแรร์เลยนะครับ สีผิวตัดกันมาก

promto08

โอ้วน้อง nami กับน้อย ren 2คนนี้ผมชอบเป็นการส่วนตัว ยิ่งมาโดนดุ้นดำด้วยยิ่งน่าดูมากเลยครับ
ต้องขอบคุณข้อมูลดีๆด้วยนะครับ ไม่นึกว่าจะเยียดไกจีนยันวงการหนังav ทั้งๆที่เดียวนี้เริ่มเห็นหนังยุ่นกับคนดำเยอะขึ้น

moopenquin

แนวนี้สะใจดีครับ หาแนวนี้ยากมากครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

trippelman

nopsky

ขอขอบคุณท่าน Kater
สำหรับโพสนี้ผมขอโหวตให้

HEYZO-0444 Nami Itoshino นามิโดนดุ้นดำ ความฝันของผม

ด้วยความบะระฮึ้ม และสีหน้าอารมณ์ของเธอ นั้นเอง ::Hunger::

jek555

Torimaki

จริงๆครับ ทั้งโซระ หรือ มิยาบิเองก็โดนหางเลขไปด้วย ทั้งๆที่หน้าตาก็สวย การแสดงก็ดียังไม่ค่อยได้รับการยอมรับเท่าไร ช่วงหลังมานี้อาจจะได้รับการยอมรับมากขึ้นแล้วมั้วครับถึงมีออกมาเลื่อยๆ

iooi

คนญี่ปุ่นชอบเหยียดจริง แต่คนไทยชอบเหยด

tp3660

1. Marie Konishi น้องสาวตัวเล็ก แต่ใจสู้มาก เธอสู้แบบหน้าหลังพร้อมกันก็ไม่ยั่น
2. Ami น้องตัวเล็กอีกคน แต่ฟิวเธอได้ใจจริงๆ ครับ

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ท่าน (S)Kater

thanvatee

Satomi ขาวอึ๋ม เจอของใหญ่แบบนั้น คงเจ็บหน้าดู โถ่ๆๆๆ
ปล ส่วนใหญ่จะมีแต่ cen เพิ่งได้ความรู้ใหม่เกี่ยวกับหนัง  uncen ที่ พระเอกเป็นต่างชาติ