ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
***ตอบอย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาของหนัง ควรตอบอย่างน้อย1บรรทัด
ใครตอบสุดยอด ชอบครับ ขอบคุณเปล่าหรือEmoเปล่าๆ อาจโดนแบนถ้าประวัติเก่าไม่ดี

ทำไมUncenสาวญี่ปุ่นกับฝรั่งถึงมีน้อยใช่มั้ยล่ะ จะเล่าให้ฟัง
ถึงใครจะเห็นAV Censor สาวญี่ปุ่นกับนิโกรเยอะ แต่แบบUncenแทบไม่ค่อยมี
นั่นเพราะญี่ปุ่นเป็นชาตินิยมที่ทุกคนรู้กันอยู่ว่าเขาเหยียดไกจินหรือคนนอกมาก
ก็ไม่ต่างจากเราดูคนพม่าหรือลาวนั่นแหละ แต่ญี่ปุ่นคลั่งกว่าเยอะ แบบว่าแทบจะไม่ยอมรับ
หนังAVก็เหมือนกัน หนังCENSORปกติฝรั่งต้องใส่ถุงยางแถมห้ามเเตกในเด็ดขาด
ถ้ามีแตกใน ก็อาจจะเฟคหรือใช้มุมกล้องหลอกทำเป็นแตกจริง เหมือนเป็นกฎข้อห้าม
ถ้าไม่ทำแบบนั้น ดาราหรือนักแสดงคนนั้นอาจถูกเกลียดหรือแอนตี้หนังของเธอเลยก็ได้
ขนาดดาราเอวีเขายังหวงอ่ะคิดดู คนต่างประเทศที่ได้เมียญี่ปุ่น กว่าจะถูกยอมรับยิ่งยาก
นี่เป็นประสบการณ์โดยตรงของผมจากการไปญี่ปุ่นหลายครั้ง สิ่งที่ได้เจอกับตัวนะ
เรื่องระเบียบ ความสะอาด กฎต่างๆอันนี้ยอมรับว่าบ้านเมืองเขาเจริญกว่าไทยเยอะ
แต่การปฏิบัติกับไกจินสำหรับบางที่แย่มาก ร้านอาหารที่มีคิวเราจะได้รับบริการเป็นลำดับท้ายๆ
คนญี่ปุ่นจะได้รับบริการดั่งพระเจ้า ต่างกับไกจินอย่างเรา มองในแง่ดีคงเหมือนเราละมั่ง
คนญี่ปุ่นอาจไม่เก่งภาษา เหมือนเราเจอฝรั่ง เราก็คุยไม่ค่อยรู้เรื่องหรือไม่อยากคุยเท่าไหร่

พวกนี้เป็นUNCENไม่กี่เรื่องที่สวยๆนะ เป็นนักแสดงไร้สังกัตจึงไม่ต้องสนใจอะไรมาก
แถมแสดงแบบไม่ใส่ถุง+แตกในอีกต่างหาก มีใครเคยเห็นผ่านตาครบทุกเรื่องบ้าง

1pondo 100215-164 Mayu Kawai ดุ้นดำกับสาวอวบ

Carib 061518-002 Marika ปาตี้ดุ้นดำ อิ่มอีกนาน

Carib 062714-630 Kyoko Nakajima รุ่นใหญ่กับดุ้นดำ ความมันทวีคูณ

Carib 091614-691 Satomi Nagase ซาโตมิกับดุ้นดำ ไม่มันไม่รู้ว่าไง

Carib 121114-030 Marie Konishi มาเรียคนสวย ขอตัวช่วยใหญ่ๆ (โดนหน้าหลัง)

Heydouga 4017-252 Thina คอสนักเรียนโดนดุ้น พรุนละงานนี้

Heydouga 4017-PPV239 Ami สาวน้อยตัวเล็ก เหมือนได้จัดเด็กมัธยม

HEYZO-0000 Satomi Nagase ซาโตมิสาวขี้เล่น โดนจนเย็นแน่นอน (เด็ด)

HEYZO-0444 Nami Itoshino นามิโดนดุ้นดำ ความฝันของผม

HEYZO-0498 Azumi Ren หนูเร็นบอกชอบของใหญ่ ขอตามใจซักเรื่อง

Tokyo Hot th101-140-111881 Kotone  โคโคเนะบอกขอซักครั้ง จะมันแค่ไหน

HND-094 Ichiki  Miho เรื่องนี้เซ็นแต่อยากแถมให้

After sexy May Lee sucked two black cocks, she got fucked roughly
สองเรื่องนี้แถม สาวเอเชียเป็นลีดเดอร์ เยอร์กันมัน

SheDoesAnal - Asian Maid Kendra Spade's Ass Destroyed B
สาวเมดโนแพน เดี๋ยวพี่ทำแทนน้องไม่ต้อง (หน้าหลังด้วยนะ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

สิน กินหมู

คนขาวๆเจอกับของดำ มันตัดกันดีจริงๆ ขอบคุณมากครับ

bipo2514

สุดยอดทุกเรื่อง

เมนต์มักง่ายแถมมีประวัติเก่า

area88

ชอบ kotone amamiyaกะน้อง marie konishi คร้าบบบ รู้สึกว่า Marika นี่ผมเคยเห็นเล่นของค่ายต่างชาตินะครับ

san2503

ข้อมูลชัดเจนเข้าใจวิถีญีปุ่นมากขึ้น บางเรื่องดูแล้วสงสารนางเอก โลลิฯเจอของใหญ่นึกภาพต่อไปไม่ออกเลย

paejieab

ชอบครับ ของดำ ติดตามน้องมาเรีย ขอบคุณครับ

pewpew07

ดุ้นดำๆๆ  กะ หอยขาวๆๆ  มันช่างตัดกัน  ยังกะ หยินหยางเลยครับ  น่าดูชมมากๆๆ  ครับ
.

Ghost Writer

หลังจากไม่ได้เข้ามาเป็นจริงเป็นจัง กลับมาอีกครั้งน้ำใจจากท่านยังดีไม่เปลียนแปลงจริง ๆ / จัดว่าเป็นงานแรร์พอสมควรเลยนะครับ ปกติจะเจอแต่งานเซ็น ว่าแล้วเคลียร์พื้นที่แป๊บ ขอบคุณครับ

mendark

Nami Itoshino ไม่คิดว่าน้องคนนี้จะยอมเล่นกับคนดำแบบไม่ใส่ถุง ผมก็สงสัยมานานแล้วว่าสาวตัวเล็กโดนของใหญ่มันไม่เจ็บเหรอ น่าจะเจ็บมากกว่าเสียวนะ มันเป็น av ก็เลยไม่รู้ว่าแสดงว่าหรือว่ายังไง แต่ก็รู้สึกสงสารเวลาเห็นผู้หญิงตัวเล็กๆ โดนของใหญ่ คงระบมไปหลายวัน ยิ่งถ้าไปเล่นกับคนดำฝั่งอเมริกา จะโดนหนักกว่านี้อีก กล้ารับงานแบบนี้ได้ยังไงก็ไม่รู้

theoatboy139

โอ้ผมพึ่งรู้เลย พอจะรู้ว่าเค้าไม่ค่อยถูกกับต่างชาติ แล้วดาราเอวีเค้าก็ได้รับการปฏิบัติดี มีสังคมปกติ แต่ไม่คิดว่าจะเป็นเยอะถึงขนาดลามมาเรื่องการแต่งงานหรือพวกรอคิวต่างๆ เป็นข้อมูลที่ดีเลยครับ เผื่อได้ไป ญป จะได้เตรียมตัวไว้ว่าจะเจอแบบนี้จะได้เข้าใจ
ส่วนที่บอกว่ามีน้อยนี่ แค่ในกระทู้นี้ถือว่าเยอะมากแล้วครับ เห็นบางคนนี่ตัวเล็กๆ แต่โดน 2 รูงี้ รับไหวได้ไงฟะ

ที่จริงมีเรื่องเล่าเยอะเลยครับ ตั้งแต่สายการบินในประเทศยันที่พัก

Noom Noomnoom

สาวญี่ปุ่นเจอหนุ่มใหญ่ น่าจะรับไหวนะ

varodom

Thank........................you
::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

sommai sompong

สวยงามมากครับท่าน ขอบคุณครับ

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

repidchee

ขอบคุณมากครับ แนวนี้ สีผิวตัดกัน ทำให้ภาพเหมือนจะคมชัดลึกขึ้น ด้วยความใหญ่แล้วมันทำให้ดูได้อารมณ์ครับ ไม่โหลงเหลง

pk170

อยากเห็นมานานแล้ว Un.สาวยุ่นกับของนอกแต่ไม่รู้จะมันไหม...
::Glad:: ::Glad::