ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otakubankz

nami ผมคือที่สุดแล้ววว ::JubuJubu::

เคยมักง่านเมต์แต่อิโม

SwordiaN

เพิ่งทราบจริงๆ ว่าทางนั้นเหยียดเรื่องนี้ขนาดนั้น ถึงว่าไม่ค่อยมีดาราดังๆ เล่นแนวนี้

ที่คัดมานี่คุณภาพจริง แค่ Nami กับ Ren ก็คุ้มแล้วครับ ^^

kajooyaimag

ผมคนหนึ่งทีชอบดู สาวญี่ปุ่นเจอของดำ โดยเฉพาะเรื่องที่ไปถ่ายทำแถวแอฟริกา แต่บางครั้งก็สงสารนักแสดงไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกันแน่

foreveriq

ความมองเป็นไกจินของคนญี่ปุ่น ผมนึกว่าเขาจะเฟรนลี่ กับคนไทยซะอีกแบบ Oh thai จิน จากที่เห็นหลายช่อง
แปลว่า ก็มีอยู่ส่วนหนึ่งไม่น้อยที่เขามองไม่ค่อยยอมรับคนนอกอยู่เยอะเหมือนกันซินะครับนิ อืมมม  ::Thinking::

สองเรื่องนี้แถม สาวเอเชียร์เป็นลีดเดอร์ เยอร์กันมัน

เรื่องคนใน screen สุดท้ายนี่ใช่ที่บ้านรวยแล้วอยากมาเป็นเล่น AV แล้วไปเล่นกับค่าย HardCore ซักค่ายรึเปล่าหน้าคุ้นๆ

มีถึงขนาดเกลียดมากๆ โอกาส1%คุณอาจเจอญี่ปุ่นเข้ามาหาเรื่องหรือขู่ฆ่าก็มีถ้าไปทำอะไรเด่นหรือเตะตาเขา

paa505

เป็นแนวที่ชอบมากแนวนึงเลยคับ โดยเฉพาะค่าย Heydouga นี้ นางเอกค่อนข้างน่ารัก มาเจอ black size แบบนี้ถูกใจมากๆคับ ขอบคุณมากคับ

xonlykcy

สิ่งที่บรรดาพี่ดำ ช่างน่าอิจฉา

ต้องทำอย่างไรจึงจะได้ไซส์นั้นบ้าางงง (นอกจากเกิดใหม่) ::Hmmm::

...edit เพิ่ม

ขอบคุณครับ (ลืมบอกขอบคุณ)

1606960

<script type="text/javascript" src="//www.tt-torrent.com/affiliate_js.php?id=2941168&size=160x600"></script>

Noproblemman

เค้าบอกกันว่า ของดำใช้แก้เคล็ด
แต่ของดำนี่ใช้เย็ด เดล็ดหนักกว่าเก่านะ
ขอบคุณครับ

EAD95

เคยเห็นที่เป็น UNCEN แต่ดาราไม่สวยแบบนี้  มีให้ข้อมูลประกอบด้วย ขอบคุณมากครับ

polka2012

UNCENแนวดุ้นดำๆใหญ่ๆรวบรวมมาให้setนี้โดนใจทุกเรื่องเลยโดยเฉพาะ Thina Nami กะ Renชอบมากๆครับ ::WooWoo::

ติ๊ก ติ๊ก

แบบเซ็นก็ได้ ดูดีครับ แต่นางแบบจะไม่ค่อยสวยนัก พอไปได้

archi ongtong

สมใจซะทีอยากเห็นแบบนี้มานานแล้วขาวกับดำ หยินกับหยางเลย  เพิ่งรู้นะว่าเขาชาตินิยมมากๆ แต่ก็ยังดีที่มีให้ชมอยู่ ชอบคุณมากๆครับ

[email protected]

leviathan

JAV แบบBBC Uncenนี่แอบหายาก ส่วนแนวCenที่เคยเห็นส่วนมากก็คนเล่นนี่ก็วนกันอยู่ไม่กี่คน คุ้นหน้าคุ้นตากันทั้งนั้น แต่สาวตัวเล็กๆมาเล่นนี่ใจมันได้แฮะ  ::Bloody::

goldhand

Tokyo hot ดูปกแล้ว น่าดูมากครับ av ญี่ปุ่น  uncen กับพี่มืดนี่หายากจริง ๆ ขอบคุณที่หามาให้รับชมครับ