ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

powerslam

เป็นงานแรร์พอสมควรเลยนะครับ ปกติจะเจอแต่งานเซ็นเซอร์ ข้อมูลชัดเจนเข้าใจคนญีปุ่นมากขึ้น บางเรื่องดูแล้วสงสารนางเอก แต่ดูของใหญ่แล้วมันทำให้ดูได้อารมณ์ครับ  ขอบคุณครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

warutp

ชอบข้อมูลตอนต้นมากครับ เคยลองหาค่ายดังๆไม่มีอันเซ็นกับคนต่างชาติจริงๆ อย่าว่าแต่กับคนดำเลย ขอบคุณครับ

warpzone007

BearBlez

นึกถึงโอรีโอ้เลยครับ ดำสลับขาว ได้อีกฟิวนึงเลย

sangsang

ไม่คิดนะครับว่าสาบโลลิเจอดุ้นดำๆตับกับขาว จุกขนาดไหน

boy007

โอ้...สวดยอด ของขาวๆๆโดนของดำจัด อยากชมแบบอันเซ็นมานานและ ขอบคุณมากครับ

ipor

ออกตัวก่อนว่า ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบห้องนี้ซักเท่าไหร่
เปิดหัวมาก็เป็นข้อมูลที่สงสัยมานานแล้วว่าทำไม อ่านจบก็ได้คำตอบทันที ขอบคุณมากครับ

junumo3000

น้อง Ami น่ารักมากครับ
ผมพลาดเธอไปได้อย่างไร
มี version อื่นให้ชื่นชมอีไหมครับ
ขอบคุณครับ

yamamura

ส่วนตัวชอบน้องsatomi สวยอวบ ขาวดำสีตัดกันชัดเจนดี ขอบคุณมากครับผม

troh

ที่สุดของที่สุดเลยครับ uncen กับดำใหญ่ที่ไม่เห็นไหน และมี นามิ ที่สุดของ fc โอ๊ยขอบคุณครับ ::Glad::  และก็ได้รู้ถึงว่าคนญี่ปุ่นนี้มีมุมมองมีความคิดกับคนต่างชาติมากขนาดนี้ รู้แต่ว่าเป็นชาตินิยมมากไม่คิดว่าจะบางพื้นที่เราจะได้เป็นคิวสุดท้ายเลย

matthauss

civil2

น้องๆที่โดนของดำหน้าหลังนี่ พอเสร็จจะรู้สึกยังไง โหวงท้องแค่ไหนไ่ม่รู้นะครับ

santosan

::JubuJubu::ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ สาวยุ่นกับดุ้นดำ เสียงครางสุดยอด ::JubuJubu::

sanitary5612

::Glad:: คนละไซด์เลยครับ ไม่รู้เหมือนกันว่า มีหนุ่มไทยกับสาวญี่ปุ่นบ้างไหมครับ อยากดูมั่ง  ::Crying::

neng_1