ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Distinct

tinoi

::Beggar::เน้นดาราหญิงใหญ่ๆฝ่ายชายไม่ค่อยเน้น แต่พี่แกใหญ่ๆทั้งนั้น

timsom

ขอบคุณครับ ที่จดหามาแบ่งปัน มีความสุ สนุกกันทั่วถึง

gt2010a

ขาวกับดำเจอกัน  มันแน่ครับ  หลายเรื่องอยากได้อยู่เลย

pj Kamphom

เยี่ยมเลยครับ ขาวเจอดำ ความมันก็เกิดสิครับ  ::WooWoo::

untimateleo

เท่าที่ผ่านตามานะขรั่บ.. มี 2 เรื่อง.. นอกนั้นก็เป็นฝรั่งถ่ายทำ (พวก East Meet West)
คือ
- เรื่องที่น้อง มาริ (Marie Konishi) ที่ไอ้กระผมเคยตามๆ มาจาก Lolita censored ต่างๆ ก่อนนี้
- เรื่องที่สองกเจ้ เร็น (Ren Asumi) ที่ดูๆ แล้วเหมือนโดน "บังคับ" มากกว่า.. เลยไม่เก็บไว้

นอกนั้นก็ดูแบบ censored เอา(มีแบบสวยๆ เยอะขรั่บ)..ซึ่งปัจจุบันดีหน่อยมีแบบ De-Mosaic Ver. ออกมาใช้ชม
(อย่าง Tsukasa Aoi งี้.. Saryu Usui งี้... อ๊อย!! น้ำลายไหล!!  ::Oops:: )

เดี๋ยวไอ้กระผมจะมาขอไปศึกษาทีละเรื่อง สองเรื่องนะขรั่บ

ขอบน้ำใจทั่นมั่กๆ ขรั่บกระพ้ม!!
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

wisootar

ดีครับ สวยๆโดนของใหญ่ๆหน่อย จะได้มันส์ๆครับ ::Glad::

AAA1188

น้องโคนิชิเพิ่งจะเคยเห็นเล่นใหญ่ขนาดนี้ เรื่องอื่นก้น่าสนใจมาก ขอบคุณที่รวมแนวใหม่ๆ มาให้ดูครับ  ::GiveMe:: ::Shower::

hijack60

เป็นแนวที่ชอบมากแนวนึงเลยคับ โดยเฉพาะค่าย Heydouga นี้ นางเอกค่อนข้างน่ารัก มาเจอ black size แบบนี้ถูกใจมากๆคับ ขอบคุณมากคับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

plobenet

ปกติไม่เคยเห็นญี่ปุ่นกับผิวดำ หรือถ้ามีก็จะเป็นแบบ CEN ไม่ได้อารมณ์ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม ขอบคุณครับ

nohara 23

ตัวเล็ก เจอของใหญ่ชอบ ชอบ ชอบ  ผสมสีกันหน่อย

อิทธิพล ทบชา

ชอบโคโตเนะมากครับเพิ่งรู้ว่าเอาดุ้นพี่ดำด้วยชอบมั๊กๆเลยครับกับเจ๊มิโฮนี่ก็สุดยอด

jochohaha

บางคนก็เป็น ดารามีชื่อเสียงเลยครับ Marika Hase คนนี้ก็ไปดังที่อเมริกา น่าจะเจอของดำมามากมาย แต่สาวญี่ปุ่นตัวเล็กเจอกับพี่ดำขนาดน้องม้านี่น่าดูมากครับ ขอบคุณครับ