ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newguy69model

thaiman1986

นับว่าเป็นที่สุดของที่สุดเลยครับ uncen  สาวแดนปลาดิบ ที่ขาว อวบ อึ๋ม น่ารัก เมื่อได้กินของดิบ ซึ่งยาว ใหญ่ ดำ จากต่างแดน คงจะแน่น หนึบ อร่อย และอิ่มไปหลายวัน

ดวงใจ คำแสงราช

::YarKK::อย่างนี้ดูได้มั่ยเบื่อมีแต่สุดๆ

ouanza02

ขอบพระคุณมากครับสำหรับงาน ดำ-ขาวดีๆที่จัดมาให้ดู  ::Bloody:: ::Bloody::
ขอขอบคุณจากใจจริง

Mcguyver

แนวนี้เป็นอีกแนวที่สะสมมาตลอด แต่ทั้งหมดที่มีมักจะเป็น censor เกือบทั้งหมด ตัวที่เป็น uncen มีอยู่เรื่องเดียวเองมั้งครับ เพราะหายาก ส่วนที่ชอบสะสมจะเป็นดารา AV ที่มีชื่อ แล้วเปลี่ยนแนวมาเล่น Black และเป็นแบบ fake เพราะเป็น censor ทราบเหมือนกันว่าพวกไกจินจะเป็นแบบนี้ ต้องขอบคุณเจ้าของกระทู้มากเพราะ uncen แบบนี้หากยากจริงๆครับ

novem_ber

แนวนี้ก็ชอบครับ มีหลายเรื่องกำลังตามหาพอดีเลยครับ
ขอบคุณครับ

DARKAXL

po3026

อยากเห็นของหญิงญี่ปุ่นกับชายผิวดำมานานแล้วครับส่วนใหญ่เป็นแบบเซ็นเซอร์ แบบอันเซ็นมีน้อยคราวนี้จะได้ดูแบบเต็มอิ่มเลยครับ

Iphoneipad

::Bloody::

ขอบคุณสำหรับข้อมูบเบื้องต้นมากไม่เคยรู้เลยว่าคนญี่ปุ่นคิดแบบนี้

ขอบคุณสำหรับหนังแนวนี้ด้วยครับ

ขอบคุณมาก

kyle

::Shy:: แล้วเราคนไทยจะเนียนๆไปเที่ยวบ้างจะได้ไหม  ::Fighto:: ทีมาบ้านเรายังลงเป็นทัวเลยเราไปบ้างจะมาทำแบบนี้ไม่ได้  ::Fighto::  สงสารแต่น้องตัวบางจะหักกลางหรือเปล่าละคราวนี้  ::Thankyou::  ขอบคุณที่สันหามาฝากครับ

benity18

::Hungry:: น่าจะพักเครื่องมือหากินซักพักแน่เลย  ::Hungry:: แอบสงสารนางเอกAVเหมือนกันครับ  แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ  ขอบคุณนะครับ

innocent32

ปกติผมดูแต่แบบเซนต์เพราะนึกว่าแบบอันเซนต์เค้าไม่ทำกันที่ไหนได้มีเยอะเหมือนกันนะครับแบบอันเซนต์

tokai131024

umawadee

ขาวกับดำตัดกันชัดเจน แล้วตัวเล็กๆจะรับดุ้นใหญ่ๆใหวมัั๊ย แต่ละเรื่องน่าดูมากครับ

JeanPiero

ขอบคุณมากครับสำหรับหนังและข้อมูล ปสก. ของท่านที่ได้ไปญี่ปุ่นมา ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าคนยุ่นชาตินิยม