ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abc123abc

แว๊บแรกที่เห็นเด็กผมทรงบ็อบคิดว่าเป็นผู็หญิงซะอีก ที่ไหนได้มาเป็นลำ  ::Grimace::

สอนจระเข้ว่ายน้ำ อืมๆ ว่ายทั้งข้างหน้าแล้วข้างหลัง สนุกจังโว้ย
ครั้งแรกของข้างหลังด้วยหึหึหึ

ART_l2plus

เจอฐานหลับของเรามั่งน่าสนุกดี พี่สาวน่ารักสะด้วย

siwapeeza

หืมมมม เด็กมันช่างโชคดีจริงๆ 

โอวโหวติดใจกันหมดเลยทีนี้

Kwankwan..

ผมนี้อยากเป็นเด็กสองคนนั้นจริงๆ อยู่ดีๆมีพี่สาวมาทำให้ อิอิ

Hungry

ถ้ามีฐานลับแล้วจะเจองี้ทำไว้หลายๆที่เลยดีกว่า ::YehYeh::

พี่สาวเองก้อท่าทางจะติดใจเด็กๆน้ะเนี่ย

mawin101

Prakit Bamphenrat

::Glad::เจอยังงี้ก็จัดเต็มๆเลยน้อง เปิดซิงเด็กๆ

mawin101

oilza12120

เจอแบบนี้ ติดใจเด็กเลยสิท่า 5555

aszxdc1254

จะจ่ายค่ายืมฐานทัพลับโดนการช้วยสอนเซ็กไห้ ทำไมพี่สาวใจกว้างจังเลยละครับ ว่าแต่แค่มาสาราภาพรักแล้วโดนปฏิเสธเห็นว่าเค้าน่าสงสาร เลยไห้จัดสักรอบนึงอย่างงี้ก็ได้หรอครับ ใจดีแท้

ไม่รู้ว่าเด็กสองคนติดใจหรือคุณพี่สาวติดใจกันแน่ แต่ที่แน่ๆฐานทัพลับนี้มีสมาชิก มาเพิ่มอีกหนึ่งคนแล้วสินะสนุกละงานนี้

sertneverdie

เห็นเนื้อเรื่องแล้วคิดถึงตอนเด็กๆ ตอนนั้น 12-13 มีฐานลับเหมือนกัน อยู่บนคอนโด ดาดฟ้า แล้วก็พาสาวๆขึ้นไป  แม่มเอ้ย ตอนนั้นยังไม่เป็นงาน ก็ถูๆไถๆ แล้วก็เสร็จ 5555  น่ารักดี ผมชอบ

Northstar Rta

เจอพี่สาวใจดียินดีสอนให้สองหนุ่มแบบนี้ คงได้ประสบการณ์กันเยอะแน่เลย
ท่าทางทั้งสองหนุ่มและพี่สาวจะชอบฐานลับนี้เสียแล้วสิ

t169

ถ้าเจอเจ๊แบบนี้มั่ง จะให้ผมทำอะไรก็ยอม ครับพี่น้อง

Exllector

นึกว่าเพื่อนที่มาด้วยเป็นผู้หญิงนะเนี่ยตอนแรกที่ไหนได้ผู้ชายนี่หว่าแถมแอบหื่นซะด้วย

ไปๆมาโดน3pเฉยแถมประตูหลังอีกสงสัยคงติดใจแล้วละ

แมงโก้ส้นตีน

ฐานลับจับเฮ็ด  ::Evil::

พี่สาวก็อยากใช้ฐาน ก็ต้องจ่ายค่าเช่าด้วยสินะ ร้ายนะ เด็กๆ  ::HeyHey::

ฐานลับดี๊ดี มีหอยฟรีให้ปรี้เล่น  ::Evil:: ::Grimace::