ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan2

จากฐานทัพลับเอาไว้เล่นขำๆ กลายเป็นห้องเรียนวิชาใหม่แล้ว  ::GiveMe::

ไหงพี่สาวดันชอบเด็กๆมากกว่าละนั่น  ::Horror::

นายไข่ย้อย

แหม่ นี่ร่านตัวแม่จิงๆ ทำไมเราไม่โชคดีเจอแบบนี้บ้างละ มาขอจีบไม่ยอมคบ แต่ให้เอาฟรี  ::DookDig::

Edit กลายเป็นแนวหมู่ โชตะเลย อิจฉาเด็กไปอีกแบบ
อิอิอิ

jojyjung

::YehYeh:: เรื่องนี่ฟิวดีจริงๆจริงครับ

นี่ไอ้เด็กนี้ไม่ได้ดูเพื่อนจนน้ำแตกใช่ไหม 555+

ฐานลับ หรือความลับเนี่ย หุหุ

แก้ไข: ชอบะเรื่องนี้ สดใส ฟิวงามมมม สุดท้าย เจ้ชอบเด็ก อิอิ  ทำเอานึกถึงฟิวกับแฟนแบบพี่สาวคนก่อนเลย ครับ  แบบนี้นัดรอบหน้ากันตั้งแต่วันนี้แล้วแน่ๆ 555+ พี่สาวกินเด็กๆ ชอบสุดคือตอนดูดนม 555+ คิดถึง ปสก ตัวเอง คริคริ

KnowItte

ฐานลับแตกซะแล้ว สองคนนี้ท่าทางจะได้อีกยาว

นั่นไงเป็นอย่างที่คิดจริงด้วย

kit13896

ดูตอนแรกนึกว่า เด็กอีกคนเป็นทอมแต่กลายเป็นชายแถมน่าจะพริ้วกว่าอีกคนเยอะ หลังจากนี้คงเป็นฮาเร็มแ

strikef.

ตอนเด็กๆ ก็มีฐานลับเหมือนกันนะ เอาไว้เล่นเกมกับเพื่อน ถ้าตอนนั้นพี่สาวมาของใช้ฐานลับของเราแบบนี้บ้างก็คงจะดี 555

พี่สาวจะมาสอนน้องๆ เจอน้องๆ เรียนรู้ไว สอนพี่สาวกลับซะหัวสั่นหัวคลอนเลย 555

jarabaman

ไอ้ปากบอกไม่อยากนี่แหละ ตัวดีนักแล 555

ลืมเรื่องที่จะอ่านการ์ตูนกันไปซะแล้ว 5555

dkwachara

ฐานโดนพี่สาวยึดแล้ว รีบตีคืน

เด็กใจแตก พี่สาวใจดี ฐานมีคนเพิ่มอีกหนึ่ง ฟินทุกคน

ensd-07

น่าจะทำแล้วเพื่อนได้แค่ดู สุดท้ายได้เอาคนเดียวเพื่อยอดไป

สุดท้ายได้โตด้วยกันทั้งคู่

aas123swe

เพื่อนนายเปิดแล้วนะ อย่าไห้เสียหน้า

นั้นแหละถูกต้อง นายมาถูกทางแล้ว

4251522

ผู้หญิงอย่างเด็ด ไม่รับรักแต่รับเย็ด ชอบคติแบบนี้ สงเคราะให้เด็กมันหน่อย

Edit 5555โดนแตกในรัวๆ รอให้ถึงวันหยุดไม่ไหวแล้ว

cjcjcj101254

boss69s

เป็นการจ่ายค่าเช่าที่คุ้มค่าจริงๆ สำหรับเด็กๆ ไม่ต้องลงทุนอะไร

ตอนจบน่าจะ โดนรุม 2 เเน่ๆ พี่สาว

Edit:  ติดใจเลย พี่สาว เจอไป 2 ดุ้น  นายมาถูกทางเเล้วเด็กๆ

hippopov2

มีฐานลับแบบนี้สบายไอเลยไอ้หนู เงี่ยนเมื่อไหร่ก็แวะมา..... ยังกะเพลง 7/11 แน่ะ 5555  ::HoHo:: ::HoHo::

เจอแซนวิชเข้าไปที พี่สาวร้องลั่นเลย ชอบล่าซี

dzine

เป็นฐานลับที่ลึกลับมาก เข้าไปแล้วจะออกมาไม่ได้เพราะโดนดูดวิญญาณไปก่อน 55555
ตอนจบน่าจะจบแบบมีเบิ้ลแน่ๆ