ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toinway

ไม่ต้องอ่านแล้วหนังสือการ์ตูน เล่นอย่างอื่นแทน  ::Bloody::

ชื่นชอบ สวิง

สงสารเด็กน้อยโดนรีดน้ำหมดตัวแน่เลย  โดนแบบนี้โตแต่ควย ตัวคงไม่โตแน่

ddcc

นี่แหละนะผลของการเอาเตียงมาไว้ในฐานทัพ เอ๊ะ อะไรนะ อ้าวไม่ใช่หรอ อยู่ที่คนมันหงี่ เอ๊ะ555
บอกไม่ให้แตกใน แต่ตอนเสียบครั้งแรกมันก็แตกในแล้วไม่ใช่เรอะ เออผมก็สงสัย2ตัวนั้นอะไรมันจะแตกได้บ่อยขนาดน้านนน

wichon not

กลายเป็นฐานลับที่ไม่ลับละ แถมได้ล่อในฐานลับอีก คุณพี่สาวใจดีจะกินเด็กสองคนเพิ่มอีกเหรอ

คุณพี่สาวสอนจระเข้สะแล้วโดนสะหมดสภาพเลยเด็กทั้งสองนี่ก็อึดสุดๆเลยแหะเอาได้เรื่อยๆ

l3al3yl3ell

ตอนแรกคิดว่าเพื่อนอีกคนเป็ย หญิง แล้วได้เพื่อนแน่ ที่ไหนได้ชายทั้งคู้เหรอว่ะ แถมยัยนี่กะจะกินเด้กทั้งคู้เลยนี่หว่า

ไอ้เด็กนี่มันร้ายจัดทั้งหน้าหลัง

pfrankz

นึกว่าเด็กคนนึงจะเป็นผู้หญิงซะอีก 

เป็นจ่ายค่าเช่าฐานด้วยเซ็กส์นี่เอง

Tdestiny

เนื้อเรื่องแบบนี้อ่านแล้วรู้สึกดีจังแฮะ

หวังว่าเด็กหนุ่มอีกคนจะไม่ยอมแพ้เพื่อนนะ

อ่านจบแล้วชอบมากครับ ชอบคาแรคเตอร์ของพี่สาวมากครับ

gunflow

มีงี้ด้วย สารภาพรัก โดนปฏิเสธ แต่ได้อึ้บปลอบใจ

ทำไมชีวิตจริงไม่มีคนปลอบใจเราแบบนี้บ้าง

และเพื่อนเอ็งโดนโม้คจนแตกไปละ จะยืนอยุ่เฉยๆไหวรึ 3pแน่นอน

ได้ทุกรูแน่ น้องเอ้ย

โดนเด็กจัดเต็มซะ สอนจระเข้ว่ายน้ำ อิอิ

น่ารัก สดใสดีครับ ชอบมาก

exhausis123

ฐานลับถูกเปลี่ยนสภาพไปแล้น
กลายเป็นม่านรูดเบย

อ้าว นึกว่าสองหนุ่มจะติดใจ นี่ฝ่ายสาวดูติดมากกว่าอีกแหะ

MADAOO

เด็กผมเห็ดนี่ไม่ธรรมดาเลยนะครับ เปิดก่อนเลย(ฮา) ว่าแต่สมัยเด็กๆก็นึกถึงโมเม้นนี้เหมือนกันนะครับ ฐานลับสมัย
เด็กๆเนี่ย ติดแต่ว่าไม่มีพี่สาวแสนสวยแบบในเรื่อง(ฮา) มีแต่เล่นกันกับจินตนาการไร้สาระตามประสาเด็กไปวันๆ

dilok211021

ทีแรกนึกว่าเพื่อนอีกคนเป็นทอมบอยซะอีก แต่กลายเป็นเรื่องคุณพี่สาวใจดียอมให้ขึ้นครูแลกกับการใช้ฐานลับ

อ่านจบแล้ว เป็นเรื่องที่ดูอบอุ่นอย่างที่บอกจริงๆ จนอยากให้มีตอนต่อไปเลย

goorboyI

หน้าแรกนึกว่าผมดำคือผู้หญิง 5555
ได้ปาตี้ที่ฐานลับแน่นอนคับแบบนี้

ติดใจกันซะแล้ว ไม่เล่นแล้วซินะฐานลับอ่ะ

ipor

เอาแล้วววววว งานนี้มีเขื่อนผุแน่ๆ แต่ไม่เป็นไร ครั้งแรกแบบนี้ททุกคน

อ้าววววววกลายเป็นนางที่โดนเปิดซิงตูดไปได้

Liftzthekop

จากฐานลับกลายเป็นฐานเลิฟซะแล้วสินะ 5555

พี่สาวชอบแซนวิชสะแล้ว 555

วัสสานะ

มีค่าเช่าซะด้วย สร้างฐานได้ค่าเช่าแถมสินะ