ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oxegen

น่าจะเป็นกฏพิเศษของที่พักแห่งนี้แน่เลย เริ่มมาก็น่าสนใจมาก

อีดิต...หลังจากอ่านจบ อยากรู้เงื่อนไขสมุดเลยครับ ฮาๆ

patrict

สมุดข้อบังคับนี้สรุปคือ ต้องทำตามข้อความในนั้น พระเอกไม่ได้อ่านก่อนก็ดีไป ได้ฟันฟรีเลย อยากไปอยู่บ้าง แบบนี้

ตัดจบแบบให้ลุ้นต่อว่าข้อความคืออะไร แหมลุ้นดีจัง

Kingkong Keang

แอบ งงๆสมุดแค่ให้ก้อเปลี่ยนเลยเหรอ
อ่านแล้วน่าจะมีเงื่อนไขของคนที่ได้รับสมุดแน่ๆ

bunraku

มันมาได้ไง เจ้าของอพาร์ทเมนท์เอามาให้หรอ งง ตอนแรกนึกว่าต้องเขียนชื่อไรงี้ งงกว่าเดิม อ่านต่อแปป

...รออ่านตอน 2 เลยครับ ไม่เคลีย 55555 ตอนหน้าน่าจะมีตัวละครใหม่

l3al3yl3ell

::Reader:: ผมว่าไอ้หอนี้มันต้องมีกฏแปลกๆแน่ๆ ถ้าให้สุดดำนี่กับใครคนที่ถูกให้ต้องรับแล้วทำตามกฏห่าอะไรสักอย่างแน่นอน ::Horror::

จบตอนแล้วก็ยังไม่รู้ว่าในสมุดเขียนว่ายังไง รอตอนต่อไปครับ

zumlee

อ๊ะ มันคือสมุดอะไร หน่าสงสัย หรือจะเป็นสมุดข้อบังคับของที่นี่

มีต่อใช่ไหม ยังไม่รู้เลยข้อบังคับในสมุดคือราย

virgoranger

หืออหรือมันคือกฎของที่พักนั้น

Edit นั่นไงงงมีกฎอะไรแน่ๆ

tuizeed32

ส่งสมุดแล้วได้ปี้ หรอจะแจกให้ทุกห้องเลยจ้า

เอาเสร็จค่อย อ่านแบบนี้ก็ได้หรอ

ohaio01

อ้างจาก: tunyuss เมื่อ ตุลาคม 30, 2019, 06:38:37 ก่อนเที่ยง
มันคือสมุด sex note ใช่ไหม

ใช่ครับเซ็กซ์โน๊ต นึกคำพูดไม่ออก เดี๋ยวอาจจะเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก
สมุด sex noteชื้อใหนครับอยากได้สักอัน55555

อสุรา วงก์ยักษา

ได้อย่างนี้ ขอซักเล่นเถอะนะ

เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

talented00

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มโชคดี555 มาเจอหอพักที่มีข้อบังคับแปลกๆ สาวๆมาพักน่าจะเสียเปรียบ น่าจะชื่อเรื่องว่า Dom sex articles นะครับ  ::Glad::

555 ไอ้หนุ่มไม่อ่านข้อบังคับเลย ว่ามีกฎอะไรบ้าง  โชคดียื่นให้สาวสวยข้างห้อง  ถ้าโชคร้ายข้างห้องเป็นป้าแก่ๆ นี่ งานงอกเลย ::Doubt::

iamdevil

สมุดนี่น่าสนใจทีเดียว เหมือนจะเป็นข้อบังคับแปลกๆที่เกริ่นไว้

xnaja

กฏหอแปลกๆ มีอะไรที่พระเอกมันมองข้ามไปไหมเนี่ย 555

สงสัยนิดๆทำไมเพื่อนข้างห้องต้องเดินไปถอดบรา กับเปลี่ยนใส่กระโปรงมา
รอเฉลยกฏตอนต่อไป ว่ากฏมันเป็นยังไงแน่