ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly8

ข้ามมาหลายตอนเลย เดี๋ยวต้องกลับไปไล่อ่าน

แต่คิดว่าพระเอกน่าจะได้อยู่ต่อแน่นอน

edit: ผิดกฎหอแต่เจ้าของติดใจเลยได้อยู่ต่อ 55555 ถ้าต้องออกไปหละเสียดายแย่

Liftzthekop

นางเอกท้องแล้ว ก็ต้องย้ายออกสถานเดียวเลยล่ะ ไม่งั้นพระเอกได้มีเมียเพิ่มอีกแน่ ๆ 555

สรุปคือเป็นผัวทั้งอพาร์ทเมนต์เลยอ่ะ 5555

tazasss01

เจ้าของหอ คงไม่ให้ย้ายออกหรอก ยกเว้นให้เป็นกรณีพิเศษ แน่เลย

สบายเลยยังได้สาวๆ ทั้งหออยู่เหมือนเดิม

ninepeeza281

แต่งงานแล้ว ยังใช้แฟ้มลับอีกหรอเนี่ย

น่าอิจฉาพระเอก

maomaozaa

ย้ายมาอยู่ห้องคุณเจ้าของหอสิคับ 555

edit ต่อแขนต่อขาเลยทีเดียวคับ
ปล กินรวมทั้งหอเลยน้า

forza

Seref

Kingkong Keang

แต่งกันละเหรอ แต่ก้อยังมาล่อคนในหอได้อยู่เพลินเลย
สบายเลยได้อยู่ต่อแถมมีฮาเร็มส่วนตัว

anigkanjana

หนุ่มน้อยได้ประจำอพาร์ตเม้นนี้แล้วละมั้ง ว่าแค่จะมีภาคต่อไปไหม แบบว่าแอบไปรับพาร์ทไทม์ตึกอื่นไรงี้

อื้อหือ หมดครบคนในตึกนี้รึยังครับเนี่ย เจ้าของหอก็อนุญาตแล้วด้วย ยินดีด้วยครับ

โกเบ ชาบูชะ

นึกว่า จบตั้งกะตอนที่แล้วละนะ แต่ตอนนี้ละจบจิง

joulez

เปิดมาแบบนี้ ผมขอตอบว่าเป็นสามีประจำอพาทเม้นครับ จขห. น่าจะหาทางออกไว้แล้ว

ในเรื่องนี้ผมชอบ จขห. หน้าตาเซ็กซี่ น่าเอาสุดๆ นมพอดีๆดูน่ารักครับ

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ เป็นโปรเจคใหญ่ เรื่องยาว ส่งท้ายที่ดีมากๆ

kriang

แต่งงานกันแล้ว ต้องย้ายออกรึเปล่านะ แต่อยู่นี่ก็ฟินสุดๆ

เมียท้องก็ยังเอา สรุปได้อยู่ยาวๆ

Neanderthal

สามีประจำหอพักแน่นอน มีคนรอใช้บริการเพียบ

ถ้ามีผช เข้ามาใหม่เมียโดนอึ๊บนะอย่างงี้
ทำไมต้องโนวิส

lamom

เริ่มต้นก็ บอกว่าเมียท้อง ปูเรื่องว่าจบสินะ

Edit ได้อยู่เพราะกฏคือมีแฟ้มเพื่อความสัมพันธ์แบบครอบครัวใหญ่ อ้าวแต่กฎหอคือต้องโสดนิ

Master-V

ฮ่าๆ จะย้ายออกสินะ เพราะเมียท้องใหญ๋ขึ้นเรื่อยๆแล้ว จบกัน ฮาเร็มของมุซาชิ

เป็นงั้นไป เกินคาดจริงๆ ยังไงถ้าอยากขึ้นมาก็มาใช้บริการแต่ละคนเหมือนเดิมได้สินะ แถมเมียก็ใจกว้างขนาดนั้นด้วย