ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunfrid

นึกว่าจบไปแล้วนะเนี่ย ตั้งแต่ตอนที่ได้แม่ไป เอะ หรือนั้นคนละเรื่องหว่า // หน้าต่างสั้นขนาดนั้นไม่เห็นได้ไงอะ

คนละเรื่องแหละ , สรุปยูอิก็มาติดแทนพี่สาวเรียบร้อยแล้ว ตอนจบจะเป็นยังไงน้า คงไม่พ้นทำกับสองสาวพร้อมกันละมั้ง

ti ok

ไอ้เด็กนี่ก็แสบเกิ๊นนนนเอาไม่เลือกที่ไม่เลือกเวลาจริงๆ

สรุปไอ้เด็กนี่มันก็ทำทุกคนติดใจมันจริงๆ

tadds

โดนไปขนาดนี้ติดใจแล้วแน่นอน
edit: เดี๋ยวพี่สาวอีกคนก็คงเสร็จไอ้นี้ด้วยสินะ

tcm12599

ถึงวันเดียวหรอ  คิดว่าไม่นะ ::DookDig::  โดนหลากลีลาขนาดนั้น  จะไหวจะหยุดแค่นี้หรอ

หื้ยย ถึงจะเป็นเด็กจังไรก็รักษาคำพูดนี่นา  เลิกยุ่งอีกคนจริงด้วย(รึป่าว) 

Tdestiny

ทำกันต่อหน้าคนอื่นขนาดนี้

ไอคนถามนี้ก็ไม่รู้สึกว่ามันแปลกๆบ้างหรอ นางเอกครางซะขนาดนั้น

ไอเด็กนี้มันอันตรายจริงๆ ใหญ่ยาวอึกขนาดนี้ สงสารนางเอกเลยแฮะ

abcbanana555

รอแปลมานานได้อ่านซักที คนน้องก็ต้องตามรอยคนพี่ ติดใจแน่นอนนนน ไม่ได้หลับไม่ได้นอนแน่ จะมีตอนต่อไปอีกมั้ยอ่ะ อยากให้คนพี่ได้รู้อาจจะมีการควบสองไรงี้ ไม่คนพี่อาจถูกเขี่ยทิ้ง

บอกเลิกพี่มาริง่ายจังคนพี่ก็ยอมง่ายดีไม่อะไรเลย ยูอิคงจะติดใจต่อไปแน่ๆ สงสารมารินะเอาจริง ยูอิมาหลังแต่ได้ไปเต็มๆ
ปล.ตอนก่อนหน้าเคยอ่านมาแล้วจากเว็บอื่น

yoyogoza

หลงรักไอ้โล้นแน่เลยแบบนี้ คบเป็นแฟนไปให้จบๆ

ถ้ายังไม่จบ สงสัยได้หญิงสองคนเลย

raindrop

::Horror:: ไม่เห็นจริงอะทำต่อหน้าแบบนี้แล้วมียกขาด้วยนะ

EDIT : ก็เสร็จไปอีกนึงรายไม่แน่ใจว่าจะมี ควบ 2 มั้ยแต่คนน้องนี้หายเงียบเลย

Madzchat

มันต้องได้สองคนพร้อมๆกันแน่นอน
โคตรน่าอิจฉาเลยครับ

Edit เป็นความ NTR ที่ซับซ้อนน่าดูเลยครับ

jarabaman

นึกว่าจบไปแล้วนะเนี่ยย หายไปนานเลยครับ

จนคนโตพรุนไปหมด มาน้องสาวต่อ ไอ้โล้นนนน ทำบุญด้วยไรว้าาา 555

gigga

ไอ้นี่มันร้ายแฮะ ใช้แผนเดียวกับตอนพี่มาริเมื่อตอนนั้นเลย ทำให้พวกพี่มีอารมณ์แต่ตัวเองไม่ยอมทำให้เค้าเสร็จ ทีนี้พวกพี่ก็จะตกอยู่ในน้ำมือมัน พล็อตเรื่องดูคล้ายๆเดิมเนาะ5555 แต่ยังไงก็ยังติดตามครับ อยากเห็นพี่ยูอิ ออดอ้อนไอ้หมอนี่ แล้วก็อยากเห็นชากคนในชมรมเบสบอลมาร่วมด้วยอ่ะ555 (ดูโรคจิตเนาะผมนี่)

มันผิดไปหมดจริงๆแหละ แต่คงไม่มีใครกล้าบอดมิสุรุหรอก เว้นแต่เจ้าตัวจะมาเห็น หรือเจ้าทาเคชิวางแผนให้มิสุรุมาเจอด้วยตัวเอง แต่ยังไงมิสุรุก็เจ็บแน่ๆ แต่เนื้อเรื่องจะจบแบบไหนนี่สิ น่าติดตามครับท่าน

ท่าน kater รู้สึกว่าตอนที่ 6 ใกล้จะมาแล้วนะท่าน5555 นี่ท่านเป็นอะไรกับอาจารย์ผู้เขียนหรือป่าวครับ อัพเดทไล่เลี่ยกันเลย555

Phoowadol

บ๊ะ!... อุตส่าห์ อั๊มเป็นอาทิตย์  เจอทาเคชิ เบิร์น ต่อหน้า หนุ่ม ระยะประชิด  เหลือ 55 แตกสิแตกกระจายเลย  แล้วแบบนี้ ข้อแม้ ที่ตกลงกันไว้  ว่าจะเลิกยุ่งกับพี่ มาริ  จะทำได้มั๊ยเนี่ย.... ::Dizzy::

จะว่าไป พี่ยูอิ นี่ ปากไม่ตรงกับใจ สักนิด  คราวนี้ เห็นที่ คงต้องตกเป็น ของเล่นให้ เจ้าทาเคชิ อีกนานแล้วหละ  แพ้แล้วนี่  ว่าแต่  ผมเห็นแววนะว่า พี่ มาริ ยังอาศรม หาเจ้า เพื่อนน้องตัวแสบ คนนี้ แบบนี้ คนมาก่อน  คงต้อง แแอมมา  ntr. คนมาหลังแล้วหละมั้ง  รึว่า  เราคิดไปเอง หว๋าาาาา

moomoma

โดนจัดหนักจัดเต็มขนาดนี้
เชื่อว่าตอนต่อไปนี่ ควบ2ทั้งพี่มาริ พี่ยูอิ
ไม่อยากจะนึกภาพ แต่นี้ก็ไม่ไหวแล้วครับบบบ
::JubuJubu::

pfrankz

เพื่อนนี่ไม่สงสัยเลยรึไงเดินมานิดนึงก็เห็นแล้วมั้วเนี่ย

ถ้าพี่มาริมาเจอจะเป็นยังไงนะ

ยูอินี่คงถอนตัวไม่ขึ้นแล้สแน่นอน