ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

น้องยังรุกโดนขนาดนี้

เจอพี่สาวกับแม่นี้จะขนาดไหน555

คาแรคเตอร์แต่ละคนเด่นมาก ส่วนตัวรู้สึกชอบน้องสาวสุดเลย

Birdpanu

Tanatos

ขออ่านครับ

ชอบคาเรนมากที่สุดแล้วครับ มีเล่นสวมบวมบท มีอารมมากๆ

boba

น้องสาวแบบนี้ให้ตายเถอะ สู้สุดใจยอมไปเถอะ

จัด สามเลยที่เดียว

ภาพสวยดีนะครับ

ขอบคุณครับ

ipor

บทพูดคุยตอนหน้าสุดท้ายนี่บ่งบอกถึงว่า ตอนอยู่บ้านน้องสาวไม่ได้ทำร้ายพี่ชายเลยแต่ๆๆๆไครกันนะที่ทำร้ายพี่ชาย

กลับบ้าน แม่ดักรอ ไม่รู้เสียกี่น้ำ
ตอนค่ำๆ พี่โทรมาให้พาไปเดินเล่น ไม่รู้อีกกี่น้ำ....พอเสร็จกลับบ้านจัดพร้อมกันอีก เห้อออออเหนื่อยแทน

ผมชอบการเมนต์ของท่าน แค่ช่องเดียวก็สามารถวิเคราะห์ได้หลายอย่าง เมนต์ทั่วไปจะเห็นได้ว่าอ่านผ่านๆ

diamond1

chalongrit

ต้องกิน ยาช่วยแล้วละ คนเยอะอย่างนี้ คงไม่ไหวถ้าในชีวิตจริงคงแบบ มีอารมณ์ แต่ไม่แข็งละมั้งครับ

gigga

เห็นรูป 3 คนตอนแรก ก็ชอบคนพี่สาวแล้ววว ที่ว่ารับภาระหนักนี่ เป็นเรื่องนี้สินะ แปลว่านี่ต้องช่วยทั้งบ้านเลยรึ อิจฉาาา555

ง่ะ... ทำไมบทคนพี่มีนิดเดียวว เศร้าใจ แต่คนบ้าอะไรเอาได้ทั้งวัน 3 เวลาเนี่ย ยอมแพ้เลย แต่น่าเสียดายเซอวิสคนพี่น้อยไปนิด

แมงโก้ส้นตีน

บ้านนี้มีลูกชายเอาไว้เยแก้คันทั้งบ้านเหรอเนี่ย  ::Shy::
แต่ถูกใจผมนะ  ::DookDig::

ครอบครัวรักกันดีนะ ถึงขนาดวางแผนจะไม่มีผัวกัน ลูกชายเองก็กะเอาแม่, พี่สาว, น้องสาวทำเมีย  ::Shy::

เรื่องต่อไปก็สวิงอีก อู้ยยยย ชอบสุดๆ แถมมีสวิง 3-1 อีก ไม่รู้เป็นคนนอก หรือคนในครอบครัว รออ่านเลยครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่าน  ::YehYeh::

elviswhat

นี่ขนาดแค่น้องสาวคนเดียวยังน่าจะเหนื่อยขนาดนี่กลับไปบ้านไม่เหนื่อยแย่เลยหรอพ่อคุณทั้งแม่พี่สาวน้องสาวทีนี้ทัดรวมมาสามคนเลยมีหวังตายคาอกแน่ ๆ เลยแบบนี้

สาว ๆ บ้านนี้ชอบเอ้าดอร์ทุกคนเลยนะเนี่ย สงสัยทำในบ้านแล้วเขื่อเลยลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง แต่กลับบ้านไป 4P แบบนี้ตลอดจะไหวแน่นะพ่อหนุ่ม

MooOon

ขอบคุณมากๆครับเอาจริงๆ ชักอยากเหงหน้าตาเเละนิสัยของคนเเม่เเละพี่สาวละ

เอาจริงๆ อยากฆ่าพระเอกมากนะ ไอ้หน้าสุดท้ายที่บอกว่า ไม่ลองให้โอกาสคนอื่นบ้าง

เเม่งนี่ถ้ามาพูดใก้ลๆอยากจับหมกมาฆ่าจริงๆ ชีวิตดีเกินไปไหม ได้เอากัยน้่องสาวสวยขนาดนี้

เรื่องนี้ช่วงหลังคงมี 3p ให้ดูละมั้ง คิดว่า

---------------------------------------------------------------

ขอบพระคุณมากครับอ่านเเล้วเพลิน สมเป็นฮาเร็ม ชอบมาก มีความสุขทุกคน

ถ้าทำทุกวันเเบบมันบอกจริง เเห้งตายได้เลยนะ 555+ เเต่ยอมรับจริงๆว่าทุกคนสวยหมด

เเต่ชอบคนน้องสุด คนเเม่ก็ดี พี่สาวก็เเจ่ม สุดท้าย 4p ดีที่สุดเเล้ว 555+

keatmano

แนว incest พร้อมกับชื่อเรื่องแบบนี้ ก็ต้องดูต่อหปก่อนจะได้ตอบได้ว่าชอบใครใน 3 คน ::HoHo::

ขอเลือกพี่สาว ... แต่คุณลูกชายนี่ใช้ไม่ได้เลย เป็นตัวขัดขวางอนาคตของทุกคน ::Touchy::

hon5678

ผู้ชายคนเดียว แม่ พี่ น้อง ครบเลย

ชอบนิสัยน้องสาวมากเลย อยากมีบ้าง 555

tonza221

ว้าวววน่าสนใจคนในบ้านนี้จิมๆ

Edit : สมเป็นผู้ชายคนเดียวในบ้านรับผิดชอบต่อความต้องการจิมๆ
ปล.อีกเรื่องก็น่าสนุก ติดตามครับ