ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Just_Oneman

ยังไม่ได้อ่าน แต่ขอเลือกแม่ก่อน ชอบ MILF  ::Glad::

#EDIT ยังยืนยันคำตอบเดิม ถึงแม้ว่าพี่สาวจะสวยมากก็เถอะ แต่ไม่ชอบรสนิยมพี่สาวเท่าไหร่  ::Evil::

It sara pammmm

ชอบภาพแบบนี้นะสวยดี พระเอกดูเหมือนเบื่อๆ 5555
โหแต่ละคน มีจะกลับไป 4p อีก นายนี่โชคดีจริงๆ

folk234

เรกะเลย

ดูจบละเปลี่นยใจ เป็นคนพี่ดีกว่า 55

tadds

ภาพสวยมากเลยครับ จะได้เล่นทั้งแม่ทั้งพี่ทั้งน้องเลยใช่ปะครับ
edit อิจฉามันจังเลยได้หมดจริงด้วยแต่อยากให้ได้4pด้วยจัง555+

Noproblemman

ถ้าภาระที่ว่าเป็นเรื่องแบบนี้ ก็น่าจะรับอยู่หรอก

พระเอกอะไรมันจะแรงดีขนาดน้านนนนน
เล่นตัวต่อตัวยังไม่พอ ยังจะปิดท้ายด้วย 4Pอีกเหรอ ::Fighto::
ขอบคุณครับ

satan222

ต้องทำที่โรงเรียน เพราะอยู่บ้านพี่สาวและแม่ฟาดเรียบสินะ รอดูบทพี่สาวเลยงี้ แจ่มสุด

edit จบในตอนเดียวเลยรู้สึกบทสั้นๆ แต่จบ 4p แฮปปี้แบบที่คิดไว้

lamom

เปิดที่น้องก่อนเลยเหรอ

Edit แต่ละคน พีคขึ้นเรื่อย ริมหน้าต่าง ระเบียงชั้นบน สวนสาธารณะ  ชอบแบบตื่นเต้นกันทั้งบ้าน

โดเรม่อน

อยากจะเกิดเป็นพระเอกจริงๆ อะไรขะโชคดีแบบนี้ครับ

ได้ทั้งบ้านเป็นบ้านที่ดีจริงๆแบบนี้555 คนวาดคนนี้วาดส่วยมากแถมเป็นสีอีกด้วย

Rider V3

งานนี้ ยังมี พี่สาว กะ แม่ อีก น่าชมจิงๆ ว่าใครจะเซ็กซี่

treerasitnut

สีสวยมากครับ มีผญตั้งสามคน ยาวๆแน่เรื่องนี้ เสดพระเอกหมด

เมิงเก่งจังวะ วันนึงเสด 5 6 รอบ นับถือๆ

พรายงาม บ

น้องสาวสวยครอบครัวในฝันเลย
อ่านจบ สวยทั้งครอบครัว เห็นแล้วเพลียแทนเลย

tazasss01

น้องสาวสุดสวยดูแลแบบนี้ นี่อิจฉาจริงๆ

พระเอกนี่อึดจริงๆ ทำวันละกี่รอบเนี่ย

nakchakun

ภาพแบบนี้ของเกาหลีรึป่าวคับ?  ดูท่าแล้วพระเอกน้ำหมดตัวแน่เลย จัด 3 แน่นอน ::Dribbling::

ชอบคนแม่ที่สุดอ่ะ ชอบสาวใหญ่ ตื่นเต้นดี

Tee001

อิจฉาพระเอกจริงๆ คงเหนื่อยน่าดู 555

สรุป ผมชอบน้องเล็กสุดละ

bigboy001

::Thinking::  โอโหย ต้องการให้เพ่ชายตัวเองเย ไม่กลับแตกในแล้วท้องเหรอไงเนียะ คงไม่เป็นไรถ้ากินยาคุมทัน 55+ ::DookDig::

EDIT เออครอบครัวนี้ไม่กลัวท้องกันจริงๆเลย เยแตกในสดๆ ทุกคน เอ๊ะหรือว่าพระเอกจะเป็นหมันกันเนียะ....