ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daam 2527

คานาเอะน่าจะโดนลุง และพี่ชายจับทำเมียแน่เลย อันนี้เดาเอานะครับ

napram

มีลููกบุญธรรมแบบนี้ จัดหนักแน่นอน ขอบคุณสำหรับการ์ตูนแปลนะครับ เสียดายผมดูไม่ได้เต็มเรื่องทุกเรื่อง เพราะบราวซ์เชอร์ผมตอบได้ แต่ไม่สามารถ กลับมาแก้ไข หรือ edit ได้
อันนี้ลองเข้ามาแก้ดูจะได้ไหมนะ

thegift52

เด็กร่าเริงไม่แปลก แต่ล่าเริงนี่สิ ดูจะชำนาญด้วย แบบพิษสงแพรพราว ร้ายกาจสุดๆ บอกเลย เสร็จคุณลูกแน่นอน ว่าเด็กนี่โนบราตลอดเวลาเลยรึ
.
นั้นไง หลายรายแล้ว หมายถึงที่ทนน้ำทนเนื้อไม่ไหว แต่แต่ถ้าเป็นเรา เราไหวนะ  ::DookDig::

akasaboy

คารินนี่ดูแปลก ๆ มันต้องมีอะไรแน่ ๆ ดูแล้วไม่ไร้เดียงสาแน่นอน

ห่ะ นั่นงัย นึกแล้วไม่มีผิดร้ายมากนะ คาริน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

poum1931

โอ้ยยย..จะว่าไรเดียงสาไม่ถูก เทอเรเหลี่ยมเยอะมากกว่า อยากรู้ว่าเเม่เทอจะรู้ไหม?

สุดท้ายมันคือการส่งต่อนี้เอง พ่อใหม่มากี้คนๆก็อยู่ไม่ได้ ทั้งเเม่ทั้งลูก

naja313

tangkor

เด็ดจริงๆเลยนะตัวแค่นี้

สรุปคือคุณแม่เป็นใจ จริงๆเหรอ

upperbound

เจอแบบนี้ในชีวิตจริงมีช็อคแน่ๆ แต่ก็ลุ้นดีครับ สงสัยได้ทั้งแม่และลูกไปเลี้ยงดูแน่ๆ

papa_2009

คุณพ่อใจต้องนิ่งนะไม่งั้น   ขอบคุณผลงานดีๆครับ

softjoke

กระโปรงสั้นดีแท้
.
.
เด็กมันร้าย

Party Party

เด็กมันยั่ว เลยหลวมตัวไปหน่อย ฮุฮุ

ได้ขนาดนี้นี่สู้ตายไปเลย
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

note0521

หัดยั่วแต่เด็กเลย ลุง คุกๆๆๆ เด็กมันร่าน ก็จัดให้สักหน่อยละกัน ว่าแต่เรียกพ่อ หมดฟิลล์เลย อ่ะ

หักมุมเลย  แหม่ วางแผนกันขนาดนี้ ใครจะเข้าบ้านถ้ามีศีลธรรมก็คือไม่เอา ต้องจัดได้ทั้งแม่ทั้งลูก ถึงผ่านคุณสมบัติ

I2eI3oI2n D Ace

เจอแบบนี้ใครจะอดใจไหวทนได้น่นขนาดนี้ก็เก่งแล้วว่าแต่เด็กก็ร้ายจริงๆจะแย่งแฟนแม่ซะแล้วหรือตอนจบจะได้ทั้งครอบครัว

เป็นแบบนี้นี่เองคนเก่าตายคาเตียงไปแล้วแน่ๆ555