ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonza221

นะ นะ นะ นี่มันนนใครสอนหนูลูกกกกก จับพ่อทำผัวซะแล้ว

Edit เริ่มสงสารคุณพ่อขึ้นมานิดๆแล้วสิ
ปล.อีกเรื่องก็น่าสนใจ ติดตามค้าบ

time288

มาซะขนาดนี้ รุ่นลูกก้รุ่นลูกเถอะ

หักมุมซะ เทคไม่ไหวทั้งคู่เลยหนี  ::DookDig::

Ppcub Jjip

หน้าไม่เข้ากับนม เลยลูกคงจะเชียวชาญแน่ๆไม่ไร้เดียวหรอก

โคตรแจ็คพอตได้ทั้งคู่

เดินผ่านมาเฉยๆ

ถ้ากุเป็นพ่อก็ไม่ไหวอะแบบนี้ หุ่นเด็กเกินไปปป ไม่เหลือๆ
.
.
แม่โอเคเฉย อะไรวะเนี่ย 555555 เพลินๆไปนะคุณพ่อ

C-Master

ต่อสู้กับจิตใต้สำนึกให้สุดๆไปเลย

———————

เรื่องใหม่น่าสนใจมากครับ รบกวนด้วยนะครับ

nitikornza

สรุปคนก่อนทนไม่ไหวเพราะโดนรุมจัดหนักสินะ

maomaozaa

ให้ท่าขนานี้ไม่จัดเสียขอนะค้าบบบ

edit 555 เกมพลิกแฮะ สสัยคุณพ่อคงฟ้าเหลือง

tokimekiz

อีหนูนี่สายบวกเรอะ... เจอหน้าก็จะบวกท่าเดียว ว่าแต่แม่ไม่เคยสงสัยเรอะ ร่านขนาดนี้. 

เวรกรรม แม่ก็รู้เรอะ คันทั้งแม่ทั้งลูกเลยนี่หว่า ฟ้าเหลืองแน่เอ็ง... ::Orz::

vincentzx202

นี่เด็กปลอมแบบ orphan หรอ

เด็กมันใจแตกแบบนี้จพะมีน้ำพอหรอ

lock18z

ย้ายมาเป็นพ่อเลี้ยง ดันได้ลูกเลี้ยงขี้คันหอยสะงั้น
คนก่อนหนีเพราะโดนแม่ลูกรุมจนไม่ไหวนี้เอง

sovereignty.artmagic

บะลักกักเลยใครจะทนไหว

เหลืองแน่ลุง

buark

เจอลูกเลี้ยงแบบนี้เป็นผมก็ไม่ไหวล่ะครับ เฮ้อ อุตส่าห์จะเป็นพ่อที่ดี อย่างนี้เป็นผัวได้อย่างเดียวครับ

Muka

poloxz

ตรงข้ามกับหน้าตาที่ไร้เดียวสาเลยนะ

ตอนจบเรื่องนี้ ไม่น่าสนใจเท่าตัวอยากตอนต่อไป 555