ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

มิน่าพันทิปถึงถามว่า หนาว ๆ ทอดอะไรดี ทอดสะพาน
แม่ก็รู้กิติศัพท์ลูกเหมือนกันหรอ 555

warockza

ถ้าจะร่านขนาดนี้ จะช่วยปลดปล่อยให้ทุกวัน 555

zenhyun

เด็กไวไฟเกินไปแล้ววววว หวังว่าจะมีฉากสวิงกับแม่ลูกด้วยนะ อิอิอิ

jittipat

เดาอายุไม่ถูกเลยเห็นนมเข้าไป แต่ว่าสุดจริงเด็กคนนี้

sexsuremami

งุๆๆ คุกๆๆ ไอเป็นคุกฮ่าได้ อ่านเพลิดีครับ
หักมุม สุดๆแม่ยอมด้วยสะงั้น

Mumei Otoko

ให้ท่าขนาดนี้โดนแน่นอน แต่จะโดนแบล็คเมล์ไถ่ตังค์ทีหลังป่าวเนี่ย ::Horror::

Edit: แม่ดันรู้และยอมรับง่ายๆซะงั้น แถมได้ทั้งแม่ทั้งลูก สวรรค์สำหรับพวกจัดหนักแท้ๆ ::Bloody::

mrbomberman

หื่นขนาดนี้ น่าจะชื่อคารูจัง มากกว่านะครับ

Creader

ทั้งหื่นทั้งคันเลยนะหนู

Edit
มาเฉลยเอาตอนหลังว่าคนเก่าหนีไปเพราะสู้ไม่ไหวด้วยนะ 555

dkwachara

นังหนูตรงนั้นไม่หนูเลย
แม่ก็ไม่ว่าอะไรด้วยนะ

keatmano

เธอนะเสร็จแล้ว ... คุณพ่อคงจะเป็นรายต่อไป ... แล้วก็ความลับไม่มีในโลก ... จะเกิด 3P ไหมเอ่ย

คงไม่ถึงกับหมดแรงจนไปทำงานไม่ได้นะ ... หรือไม่ก็ให้ภรรยาไปทำงาน ส่วนคุณพ่อก็ทำงานที่บ้านอย่างเดียว  ::HoHo::

Exllector

รุกขนาดนี้ไม่เอาก็บ้าแล้ว

อืมเล่นซะพ่อคนเก่าหนีเลยหรอ55

เฮียโด้6ดอทอง

lllllmoolllll

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โถ่ลูก คันอะไรขนาดนั้นละนั่น เด็กมันไม่ได้ไร้เดียงสาอย่างที่พ่อคิดนะ

อ่อ  ที่คนเก่าหนีเพราะโดนทั้งแม่ทั้งลูกซินะ  ::Hungry::

katzuoba123

::Oops:: ป้าดดดด เจ้าเด็กน้อย รุกโหดแท้ คุณพ่อสู้ๆนะคับ  ::Yes!:: ::Yes!::