ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

ไม่ได้ต้องการพ่อใหม่ แต่ต้องการผัวมากกว่า น่าจะเคยทำแบบนี้กับแฟนเก่าแม่หรือเปล่าเลยติดใจ อยากอีก

นึกว่าแม่เจอแล้วไรไปกลายเป็นเอาพร้อมกันแม่ลูกไม่ไหว

lekzaz

Badboybaby2

::Thinking:: ระวังเกมส์แม่จับได้ซวยแน่เมิงงงงง

ทำไมคดีพลิกแบบนี้ ได้ทั้งแม่และลูก ต้องลองพร้อมกันแล้วววววว

nekki

คงต้องจัดลูกเลี้ยงอัพคลาสเป็นเมียคนที่สองแล้วละแบบนี้
โอ้ตอนจบนี่ผิดคาด เปิดฮาเล็มแม่ลูกได้เลิยนะนั้น

noohun

นี่หนูกะงาบพ่อเลี้ยงเต็มที่เลยนี่หว่า
แถมเสื้อยัยหนูนี่ จะบางไปไหน
คุณพ่อเลี้ยงก็ดันตามนํ้าไปซะอีก (แต่ก็อดทนมาได้ตั้งนานล่ะนะ นับถือๆ)

อีดิท. อ้าวเฮ้ย หักมุมเฉย

ปล.คุณkater แปลถี่มากครับ เกิดอะไรขึ้นกัน
ปล.2 ถ้าแปลผลงานของ อ.zero no mono ต่อ ผมก็ตามอ่านล่ะครับ ชอบแนวเรื่องกับลายเส้นแก (โลลิอกสะบึมก็ยอดเยี่ยม) เรื่องในตัวอย่างนี่ NTR แน่นอนสินะครับ

แค่อยากลองวัดใจกับลูกเวปครับ ใครจะอยู่ใครจะไป 55 แต่จารย์คนนี้วาดโลลิอกตู้มได้สวยมาก
ไม่รู้ทำไมผมถึงเพิ่งเห็น มีคนแปลไว้หลายเรื่องเลยนะ ผมก็พยายามเลือกเรื่องที่ยังไม่มีคนแปลมา

thanonza1

ได้เมีย 1 แถม 1 ไปเลยจ้ะ 55555 แต่รุสึกจะจบแบบดาร์คๆแฮะ

** 1 แถม 1 จริงๆด้วย ต้องทรีซั่มแล้วแบบนี้

nowhereman

ได้ แม่แถมลูก แต่ไมลูกถึงโตเกินวัยซะขนาดนี้

แม่รับรู้ แถมเป็นใจซะอีก คนเก่ารับไม่ไหวเตลิดซะงั้น

diamond1

อ่อยคุณพ่อแบบนี้ แล้วคุณพ่อจะทนได้เหรอ แบบนี้ต้องจัดแล้วนะ

Boran Mark

หะ ขนาดนี้จะไม่ให้ตะบะแตกได้ไง ระวังคุกหน่อยแล้วกัน 555
edit:อ้าวว พลิกซะงั้น แม่ก็รู้ว่าลูกตัวเองเป็นยังงี้ เลยได้ควบสอง

mklx1319

เด็กมันรุกขนาดนี้ ไม่เอาก็บ้าแล้ว แต่นี่มัน NTR หรือ 3P  เชียร์ให้เป็นอย่างหลังมากกว่า

::Ajark:: ::Ajark:: ทำไมเหมือนตัดจบเลยละ ดูทรงแล้วมันไปทาง 3P ได้เลยนะ แม่แก็ไม่ได้ขัดข้องอะไรด้วย แกล้งกันชัดๆ

veronicaz

เรื่องนี้ดีมากครับ เดินเรืองมาทางนี้ไม่งัดควยมาชักว่าวถือว่าไม่ให้เกียรติครับ อูยยยย

555
เรื่องแถมนี่เห็นหน้าไอ้สองตัวนั่น ก็บอกยี่ห้อเลยครับ หีพังแน่ๆอีหนู

รู้สึกเป็นเกียรติที่ได้รับเกียรติ  ::Sweat:: ตัวอย่างนั่นแค่ภาพเดียวก็อธิบายได้ทุกอย่าง 55

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยงานนี้คุณลุงคงจะได้เป็นทั้งพ่อทั้งผัวล่ะมั้ง....หึหึ
  นี่ก็แสดงว่าคุณแม่ก็ยอมรับได้ที่ผัวใหม่จะมีอะไรกับลูกสาวตัวเองถ้าสู้ไหว แบบนี้ก็สุ๘สุดๆไปเลยสิคุณลุงได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย.....อิอิ

yopern

เด็กเค้าคันก็ช่วยเกาให้หน่อยซิ หรือไม่ก็หาอะไรที่มันแข็งๆช่วยเกาเดี๋ยวก็หาย นึกเสียว่าช่วยเด็กแล้วกัน

edit ดูสถานการณ์แล้วพ่อใหม่+ผัวใหม่ คงมีชีวิตได้ไม่เกินปีแน่นอน ลองแม่-ลูก มีความชอบคล้ายๆกันแบบนี้

ปล. ตัวอย่างน่าติดตามอย่างยิ่งครับ

jakrid22

ขอเรียกว่าผัวได้ไหม ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

ขอแบนได้ไหม  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

darthvader

เด็กน้อยนี่ยั่วขนาดนี้ ลำบากเหมือนกันนะถ้าจะอดไม่งาบ
ดูแล้วหนูน้อยท่าทางความต้องการสูงด้วย เพียงแค่ตอนนี้ค่อยๆ รุกก่อน
เรียกคุณพ่อนี่ จะให้เป็นพ่อของลูกตัวเองเปล่า 55

เอ่อ แบบนี้นี่เอง ความต้องการมากจนพ่อคนก่อนๆ ต้องหนีไปเลย
หวังว่ายามาโอกะคงอึดไหวนะ

ปล คุณ (S)Kater อย่าพึ่งเลิกแปลเเลยครับ ผมก็ติดตามผลงานของคุณ (S)Kater อยู่เรือยๆ เพียงแต่อาจจะไม่ทุกเรื่อง เพราะบางเรื่องก็ทำร้ายตับไตเหลือเกิน