ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

ผมเดาว่าพี่สาวนี่ เป็นเมียยากูซ่ารีไทร์แน่ๆ
ไอ้สองคนนี้น่าจะจบแบบโดนกระทืบปางตาย

อ่าวผิดไปนิดแหะ
ไม่ปางตาย แต่ได้ตายจริง

Milo5baht

korn4455

แหมเสียดายของคุณนายจริงๆที่ต้องโดนไอสองตัวรุม

เป็นการจบเรื่องNTR ที่สะใจที่สุดเพราะได้แก้แค้นคนที่ทำ สมน้ำหน้าไอสองตัวจริงไม่ต้องเป็นปุ๋ย

freelance

ตอนจบนะจะรอดหรือปล่าว ส่วนผัวคงไม่ใช้พวกขับรถบรรทุกล่ำๆนะ
555 ใด้อยู่ที่อากาศดีๆตลอดไปโดยเป็นปุ๋ย​

Creader

สาย MILF นี่ปกติไม่ถนัด แต่เจอ intro ขนาดนี้ต้องขอต่อละครับ
--
เป็นไงล่ะ ตอนจบได้เป็นปุ๋ยเลย

asdw

ไม่ชอบหน้าสองตัวนี้อ่ะ ไม่ชอบข่มขืน
เฮ้อ  ไม่ใช่แนว แต่ก็อ่านจนจบเลย
อืม..จบแบบนี้ละครับ สมควร

sarawut13

ป้าได้ไงอายุแค่36เอง
แต่นมใหญ่มากน่าจัดหนัก
สมน้ำหน้าได้ไปเป็นปุ๋ย​ให้ผักเลย

keatmano

สาวใหญ่คนนี้คงล่อลวงให้หนุ่มทั้งสองคนมามีเซ็กส์ด้วยกัน ... งานนี้จัดฉากแน่ ๆ ... บอกข้อมูลให้หนุ่ม ๆ รู้ว่าปลอดภัยชัวร์  ::HoHo::

เค้าขอโทษ... มองคนในแง่ร้าย ... แต่ฉากจบคงสะใจสายยุติธรรมแน่ ๆ  ::HoHo::

Hrkfc

swxx

เดี๋ยวหลานๆก็รู้ว่าป้าเป็นยังไง

ขย่มให้เด็กมันดู

Iphoneipad

::HoHo::

ผมว่านางเอกยับแน่นอน

แต่ตอนจบเป็นยังไงผมขอตัวไปลุ้นก่อนนะครับ

hiromi39

หวังว่าคุณป้าคงจะไม่ติดใจเจ้าสองหนุ่ม ถึงขั้นต้องออกไปตามหาถึงโตเกียวนะครับ

narawit112