ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

ถ้าเจอแบบนี้เป็นผมก็จัดดรู้ว่าเสี่ยวแต่คงต้องขอลอง

transistor

ป้าบอก อุสาห์ใจดีด้วย ไม่นึกว่าจะทำการแบบนี้  ::GiveMe::

siwapeeza

โหวววว มันวางแผนมากันอย่างดีแบบนี้ไม่รู้ว่าจะจบดากขนาดไหน

สมน้ำหน้า กลายเป็นปุ๋ยไปซะ ดันเพลินจนลืม 555

punpun180

น่าสงสารพี่สาวนะครับดูใส่ๆซื่อๆหวัง่าจะมีคนมาช่วยแล้วจบสวยนะครับถึงจะบอดว่าntrแต่ก็หวังนะครับ

จบง่ายไปหน่อยไม่สมใจเลยแต่ก็โอเคครับ

Peck23

เคยดูแต่เอวีฉุดสาว โดจินก็ได้อารมเหมือนกันนะ

Edit ก็สมแล้วหล่ะนะพี่ผัวเขามาตามเอาคืน

สวัสดีค้าบ

ไม่เจอ ntr นานจัดแฮะ อยากรู้ว่าตอนจบสองคนนี้จะโดนตำรวจรวบ หรือ จะติดใจมาซ้ำเรื่อย กันนะ

ชิบหายกลายเป็นปุ๋ยเฉย แล้วทำไมไม่หนีไปให้ไกลๆก่อนพี่น้องง

enozerzz .

เหมือนจะเคยอ่านแล้วตอนจบบโดนผผัวจัดการใช่หรือเปล่านะ ขออ่านก่อนนะครับผม

นั่นไงโดนบรรดาผัวๆมาแก้แค้น ลาก่อยยยยย

conx96857

น่าสงสารอยู่ไกลคนก็งี้ ต้องหาทางป้องกัน

conx96857

Tdestiny

อ่านแล้วได้ฟีลดีครับเรื่องนี้

กลิ่นอายชนบทลอยมาเลย

จบได้ดีครับ ไม่เหมือนเรื่องอื่นๆที่เคยอ่านมาเลย

Jatapon Kulsucharat

สุดท้ายขอให้มีคนมาช่วยคุณป้านะคะ เป็นห่วงคุณป้ามากเลยค่ะ

eden2313

สองหนุ่มโฉดเจอสาวใหญ่หน้าตาดีแถมหุ่นก็ดี เป็นห่วงคุณป้ามากเลยวางแผนมาเผด็จสวาทคุณป้า

สุนทร โสภ

สาวชนบทโดนรุม คงติดใจไปอีกนานแต่ไม่กล้าบอกใคร

Nickeezz

ไอสองตัวนี้ต้องโดนคุณสามีไล่ยิงแน่นอนตอนจบ 555  ::Angry:: ::Angry::

5555555 สมแล้วไปนอนคุยกับรากมะม่วงเถอะไอพวกเลวทั้งสองตัว

iten1234

บอกว่าผัวกลับมาตอนค่ำ เสร็จโดนข่มขืน ร้านอยู่ห่างไกลผู้คน ผัวกลับมารู้ว่าเมียโดนข่มขืน ได้การเป็นปุ๋ยในฟาร์ม